ఓటర్లను ప్రభావితం చేసే సత్తా ఉన్న వ్యక్తులను ఆకర్షించేందుకు బీజేపీ వ్యూహం!

శని, ఆదివారాల్లో హైదరాబాద్‌లో జరిగిన భారతీయ జనతా పార్టీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశం విజయవంతమవడంతో ఉత్కంఠతో ఇప్పటి వరకు రాజకీయంగా తటస్థంగా ఆలోచించి, వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఓటర్లను ప్రభావితం చేసే సత్తా ఉన్న పలుకుబడి ఉన్న వ్యక్తులను ఆకర్షించేందుకు ఆ పార్టీ తెలంగాణ యూనిట్ యోచిస్తోంది. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ సూచన మేరకు ఆదివారం జరిగిన బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశంలో ఈ వ్యూహాన్ని అనుసరించే అంశం చర్చకు వచ్చినట్లు తెలిసింది.
ఓటర్లను ప్రభావితం చేయగల వ్యక్తులను, పలుకుబడి ఉన్న సంస్థలను ఆకర్షించడంపై పార్టీ దృష్టి పెట్టాలని మోదీ సూచించినట్లు సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి. గౌరవనీయమైన స్థానాల్లో ఉన్న వ్యక్తులను నాయకులు సంప్రదించి వారి మద్దతు కోరే కార్యక్రమాన్ని చేపట్టాలని పార్టీ యోచిస్తోంది. ప్రజల సమస్యలపై బలంగా పనిచేస్తున్న వివిధ సంస్థల నాయకులను కూడా పార్టీ కలుస్తుంది. అదేవిధంగా తెలంగాణ ఉద్యమంలో చురుగ్గా పాల్గొని తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి నిర్లక్ష్యం చేసిన వారిని ఆకర్షిస్తుంది.
ఉపాధ్యాయులు, సామాజిక కార్యకర్తలు, న్యాయవాదులు, ఇంజనీర్లు మరియు RTI కార్యకర్తలతో పాటు జాతీయవాద దృక్పథం,మోడీ ప్రభుత్వం పట్ల సాఫ్ట్ కార్నర్ కలిగి ఉన్న వ్యక్తులను పార్టీ గుర్తిస్తుంది. మంగళవారం ఉదయం 11 గంటలకు తెలంగాణ బీజేపీ ఆఫీస్ బేరర్ల సమావేశం నిర్వహించి, జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశం ఫలితాలను సమీక్షించి, తెలంగాణ రోడ్ మ్యాప్‌పై చర్చించనున్నారు. ఈ సమావేశానికి రాష్ట్ర భాజపా నేతలు, తెలంగాణకు చెందిన జాతీయ నాయకులు, ఆఫీస్ బేరర్లు, జిల్లా అధ్యక్షులు, జిల్లా ఇన్‌ఛార్జ్‌లు హాజరవుతారని, తటస్థ నేతలను ఆకర్షించే అంశం చర్చకు రానుందని సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleమాస్ మహారాజా రవితేజ ‘రామారావు ఆన్ డ్యూటీ’ థర్డ్ సింగిల్ ‘నా పేరు సీసా’ విడుదల
Next articleకాంగ్రెస్‌లో చేరిన టీఆర్‌ఎస్‌ మేయర్‌!