టీ-కాంగ్రెస్‌లోని సీనియర్లు రేవంత్ రెడ్డి మాట వినడం లేదా?

కాంగ్రెస్ పార్టీకి అంతర్గత తగాదాలు, గ్రూపులు కొత్త కాదు. రాష్ట్రాన్ని విభజించినప్పుడు భావసారూప్యత కలిగిన నేతలు గ్రూపులుగా ఏర్పడి పార్టీకి పెద్ద తలనొప్పి తెచ్చిపెట్టడం చూశాం. రాష్ట్ర విభజన తర్వాత కూడా జాతీయ పార్టీని కలవరపెడుతున్న అంశాలు.
ప్రత్యర్థి పార్టీల అధ్యక్ష అభ్యర్థి యశ్వంత్ సిన్హా హైదరాబాద్ పర్యటనను ప్రకటించిన తర్వాత తెలంగాణ ప్రదేశ్ కాంగ్రెస్ కమిటీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ టీఆర్‌ఎస్‌తో కాంగ్రెస్‌కు ఉన్న సమస్యల దృష్ట్యా టీఆర్‌ఎస్ నిర్వహించే సభకు కాంగ్రెస్ పార్టీ హాజరుకావడం లేదన్నారు. రాష్ట్రపతి ఎన్నికల్లో పార్టీ సిన్హాకు మద్దతిస్తున్నందున ఆయన వ్యాఖ్యలు అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచాయి.
రేవంత్ రెడ్డి ఎంత చెప్పినా వినని సీనియర్ నేత ఎయిర్ పోర్టుకు వెళ్లి సిన్హా ను కలవడంతో ఇప్పుడు రేవంత్ రెడ్డికి షాక్ తగిలింది. రాష్ట్రపతి అభ్యర్థి హైదరాబాద్‌లో దిగిన అనంతరం సీనియర్‌ నేత ఆయనకు పుష్పగుచ్ఛం ఇచ్చి స్వాగతం పలికారు.
తెలంగాణ కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత వీ హనుమంతరావు విమానాశ్రయానికి చేరుకున్నారు. రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రితో పాటు మాజీ ఎంపీ సిన్హాను కలవడం కనిపించింది.
రేవంత్ రెడ్డిపై పార్టీలో సీనియర్లు ఇంకా ఆగ్రహంగా ఉన్నారని, ఆయనతో కలిసి నడవడానికి సిద్ధంగా లేరా? అని సీనియర్ నేత ఏం చేశారనేది కొత్త ప్రశ్న. టీడీపీతో కెరీర్ ప్రారంభించి కాంగ్రెస్‌లోకి మారిన రేవంత్ రెడ్డిని సీనియర్లు,ప్రత్యర్థులు టార్గెట్ చేస్తున్నారు.

Previous articleఅల్లూరి వార్షికోత్సవ వేడుకలు బీజేపీ మైలేజీని పెంచగలవా?
Next articleవార్తాపత్రిక కొనడానికి వాలంటీర్లకు ప్రతి నెల రూ. 5 కోట్లు!