అల్లూరి వార్షికోత్సవ వేడుకలు బీజేపీ మైలేజీని పెంచగలవా?

కాంగ్రెస్ పార్టీ తెలుగు ప్రజలను గౌరవించదని, ఆంధ్ర ప్రజలను గౌరవించడం లేదని సరైన రాజధాని లేకుండా రాష్ట్ర విభజన జరగడంతో రాష్ట్ర విభజనతో ఆంధ్ర ప్రజల్లో కాంగ్రెస్ పట్ల ఆగ్రహం రెట్టింపయింది. కాంగ్రెస్ ఎపిసోడ్ నుంచి కేంద్ర ప్రభుత్వం బీజేపీ నేర్చుకుంటుంది. కాషాయ పార్టీ తెలుగు భాష గురించి, సినిమాల గురించి వీలు చిక్కినప్పుడల్లా మాట్లాడుతోంది.
ఈ నెల నాలుగో తేదీన విప్లవ స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడు అల్లూరి సీతారామరాజు జయంతిని నిర్వహించేందుకు కేంద్రం సిద్ధమైంది. భీమవరంలో స్వాతంత్య్ర సమరయోధుడి విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించనున్న ప్రధాని నరేంద్రమోదీ వేడుకల్లో పాల్గొననున్నారు. అల్లూరి సీతా రామరాజు 125వ జయంతి ఉత్సవాలకు ప్రభుత్వ రంగ ప్రముఖులను ఆహ్వానించారు. ఒక ప్రత్యేక సందర్భంలో వేదికను పంచుకోవడంతో చాలా మంది వ్యక్తులు ఈ వేడుకలను చూడడానికి ట్రీట్‌గా ఉండబోతున్నారు. ఈ వేడుకల్లో బీజేపీ, ఏపీలో అధికార వైసీపీ, టీడీపీ, జనసేన, మెగాస్టార్ చిరంజీవి సభ్యులు హాజరు కానున్నారు.
లెజెండరీ స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడు 125వ జయంతి వేడుకల్లో భాగంగా మెగాస్టార్ చిరంజీవి, ఆయన సోదరుడు పవన్ కళ్యాణ్ ఒకే వేదికను పంచుకోవడం మనం చూడబోతున్నాం. కొన్ని సమస్యలపై ప్రజల్లో ఉన్న ఆగ్రహాన్ని తొలగించేందుకు ఈ వేడుకలు కాషాయ పార్టీకి ఉపయోగపడే అవకాశం ఉందని రాజకీయ పరిశీలకులు అంటున్నారు.
ప్రత్యేక కేటగిరీ హోదా ఇవ్వకపోవడం, తీవ్ర సంక్షోభంలో ఉన్న రాష్ట్రానికి ఎలాంటి ఆర్థిక సహాయం చేయకపోవడంపై బీజేపీ వేడిని ఎదుర్కొంటోంది.
తెలుగు రాష్ట్రమైన ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో భారతీయ జనతా పార్టీ ఇంకా ఖాతా తెరవలేదు. అందుకోసం కాషాయ పార్టీ చేయగలిగినదంతా చేస్తోంది. సంబరాలకు దేశానికి స్వాతంత్య్రం వచ్చి 75 ఏళ్లు పూర్తయిన సందర్భంగా కేంద్ర ప్రభుత్వం ప్రారంభించిన ఆజాదీ కా అమృత్ మహోత్సవ్ కింద ఆయన 125వ జయంతిని పురస్కరించుకుని స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడి విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించనున్నారు.

Previous articleఆవో- దేఖో- సీఖో అంటున్న కేటీఆర్!
Next articleటీ-కాంగ్రెస్‌లోని సీనియర్లు రేవంత్ రెడ్డి మాట వినడం లేదా?