వంగవీటి రాధా తిరిగి జనసేనలోకి వెళ్తారా?

మాజీ ఎమ్మెల్యే వంగవీటి రాధాకృష్ణ రాజకీయాలు ఆసక్తికరంగా మారాయి. 2004లో తన తండ్రి మిత్రుడు డాక్టర్ వై ఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి అధికారంలో ఉన్నప్పుడు తప్ప ,స్వర్గీయ వంగవీటి మోహన రంగా మాస్ లీడర్‌గా రాణిస్తుండగా, కొడుకు ఫెయిల్యూర్ అయ్యాడు. చిన్న వయసులోనే కాంగ్రెస్‌లో రాజకీయ జీవితాన్ని ప్రారంభించిన ఆయన 2009 ఎన్నికల్లో చిరంజీవి ప్రజారాజ్యం పార్టీలోకి వెళ్లారు. ఎన్నికల్లో ఓడిపోయాడు.
ఓటమి తరువాత, రాధా వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీలోకి మారారు. రెండు కుటుంబాల మధ్య సుదీర్ఘ అనుబంధం ఉండటంతో జగన్ మోహన్ రెడ్డి అభిమానాన్ని పొందారు. కానీ, వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్‌లో ప్రయాణం ఎక్కువ కాలం పట్టలేదు. 2014 ఎన్నికల్లో వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ తరఫున విజయవాడ తూర్పు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసి ఓడిపోయారు. 2014 ఎన్నికల్లో ఓటమి తర్వాత వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి దూరమై స్వతంత్ర నేతగా కొన్ని నెలలు గడిపారు. తండ్రి అనుచరులకు దిమ్మతిరిగే షాక్ ఇస్తూ.. 2019 ఎన్నికలకు ముందు టీడీపీలో చేరారు. అయితే టీడీపీ ఆయనకు ఎన్నికల్లో టిక్కెట్‌ ఇవ్వలేదు. ఇప్పుడు 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు రాధా జనసేన వైపు చూస్తున్నారని అంటున్నారు. జనసేన రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ చైర్మన్ నాదెండ్ల మనోహర్ శుక్రవారం విజయవాడలో రాధాకృష్ణను కలిశారు. రాధా త్వరలో జనసేనలో చేరతారని రాధా అనుచరులు సమాచారం ఇవ్వడంతో ఈ భేటీ రాజకీయంగా ప్రాధాన్యత సంతరించుకుంది. అనేక పార్టీలు మారిన రాధా విజయవాడ ఎన్నికల్లో ఎలాంటి మార్పును చూపుతారో చూడాలి!

Previous articleఆన్‌లైన్ సినిమా టిక్కెట్ల జిఓ అమలుపై హైకోర్టు స్టే!
Next articleమోడీజీ హైదరాబాద్ బిర్యానీ ఎంజాయ్ చేయండి,ఇరానీ చాయ్ తాగండి : కేటీఆర్