ఐపీఎస్ అధికారి ఏబీ ప్రభుత్వంపై పోరాటంలో విసిగిపోయారా?

అధికారుల వెంటే ప్రభుత్వం ఉంటే ఏం జరుగుతుందో సీనియర్ ఐపీఎస్ అధికారి ఏబీ వెంకటేశ్వరరావు ఇష్యూ చెబుతోంది. అతడిని రెండేళ్లపాటు సస్పెన్షన్‌లో ఉంచారు. సుప్రీంకోర్టు ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వానికి ఆదేశాలు ఇవ్వకుంటే, ఏబీవీని మరికొంత కాలం సస్పెండ్ చేసి ఉండేవారు. మళ్లీ పదవి వచ్చినా అతని కష్టాలు తీరలేదు. నియామకం పొందిన కొన్ని రోజుల తర్వాత, అతనిపై దాఖలైన కేసుకు సంబంధించి సాక్షులను ప్రభావితం చేసేందుకు ప్రయత్నించారనే ఆరోపణలపై మళ్లీ సస్పెండ్ చేశారు.
తన సస్పెన్షన్‌పై ప్రభుత్వంతో పోరాడి విసిగిపోయానని సూచించిన ఏబీ వెంకటేశ్వరరావు ఇప్పుడు వ్యవసాయ భూమిపైనే కాలం గడుపుతున్నాడు. రైతుగా మారిన సీనియర్ ఐపీఎస్ అధికారి తనకున్న కొద్దిపాటి భూమిలో వ్యవసాయానికి సంబంధించిన పనులు చేశాడు. పంచె, చొక్కాలో ఏబీ వెంకటేశ్వరరావు కనిపించారు. సీనియర్ ఐపీఎస్ అధికారి తన వ్యవసాయ భూమిని దున్నుతున్న దృశ్యాలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ఆ ఫొటోలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో హల్‌చల్ చేస్తున్నాయి.
రాష్ట్రంలో ఇంటెలిజెన్స్ అడిషనల్ డైరెక్టర్ జనరల్ ఆఫ్ పోలీస్‌గా పనిచేసిన ఏబీ వెంకటేశ్వరరావు సెక్యూరిటీ పరికరాల కొనుగోలులో అక్రమాలకు పాల్పడ్డారని వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఆరోపించడంతో ఆ పదవి నుంచి తొలగించారు.

Previous articleమోడీజీ హైదరాబాద్ బిర్యానీ ఎంజాయ్ చేయండి,ఇరానీ చాయ్ తాగండి : కేటీఆర్
Next articleఆవో- దేఖో- సీఖో అంటున్న కేటీఆర్!