ఆవో- దేఖో- సీఖో అంటున్న కేటీఆర్!

రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు, కేంద్ర ప్రభుత్వం ఎదురుగా ఉండడం కొత్త కాదు. తెలంగాణాలో కేంద్రప్రభుత్వం, రాష్ట్రప్రభుత్వం బాహాటంగా పోరాడడం బహుశా తొలిసారిగా చూస్తున్నాం. ధాన్యం కొనుగోళ్ల సమస్యతో పోరు తీవ్రరూపం దాల్చడంతో పార్టీలు సమస్యకు ఆజ్యం పోస్తున్నాయి. తాజాగా, తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి ప్రకటనల కోసం కాషాయ పార్టీకి చోటు దక్కకుండా పెద్ద షాక్ ఇచ్చింది. రాష్ట్రంలోని అధికార పార్టీ ప్రకటనల స్థలంలో సింహభాగం కైవసం చేసుకుంది.
టిఆర్ఎస్ దెబ్బకు దెబ్బ జాతీయ పార్టీ భారతీయ జనతా పార్టీ సరైన సమయం కోసం ఎదురుచూసి టిఆర్ఎస్ కు గట్టి షాక్ ఇచ్చింది. హైదరాబాద్‌లో బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశానికి ఆతిథ్యమివ్వనున్న నేపథ్యంలో బీజేపీ నేతలు భారీ ఏర్పాట్లు చేశారు. బీజేపీ ఫ్లెక్సీలు, కటౌట్‌లతో నగరమంతా కాషాయమయంగా మారింది.
ఈ సమావేశానికి బీజేపీ అగ్రనేతలు హైదరాబాద్‌కు రానున్నారని, భద్రతా ఏర్పాట్లు కూడా చేశామని, నగరంలో సమావేశాలు ప్రారంభం కాగానే మరిన్ని ఆంక్షలు ఉంటాయని జోరుగా ప్రచారం సాగుతోంది. ప్రకటనలకు కూడా చోటు ఇవ్వని టీఆర్‌ఎస్‌పై ప్రతీకార చర్యగా రాజధాని నగరానికి బీజేపీ కాషాయ మయం చేసి అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది.
రాష్ట్రవ్యాప్తంగా బీజేపీ శ్రేణులు, ఫ్లెక్సీలు,హైదరాబాద్‌లోని కీలక జంక్షన్‌లలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, కేంద్ర మంత్రి కిషన్‌రెడ్డిలను ఆహ్వానిస్తూ బ్యానర్లు ఏర్పాటు చేసే స్థాయిలో నేతలు, క్యాడర్ ఏర్పాట్లు చేశారు. ఈ నెల 2,3 తేదీల్లో రాజధాని నగరంలోని మాదాపూర్‌లోని హైదరాబాద్‌ ఇంటర్నేషనల్‌ కన్వెన్షన్‌ సెంటర్‌ (హెచ్‌ఐసీసీ)లో ఈ సమావేశాలు జరగనున్నాయి. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, జాతీయ పార్టీ అధినేత జేపీ నడ్డా తదితరులు ఈ సమావేశంలో పాల్గొంటారు.
కీలక సమావేశాల నేపథ్యంలో ట్రాఫిక్ విభాగం కొత్త ట్రాఫిక్ మళ్లింపులను ప్రకటించింది.అత్యంత రద్దీగా ఉండే మాదాపూర్‌లో సమావేశాలు నిర్వహించనున్నందున, మాదాపూర్‌కు వెళ్లే మార్గాల్లో ప్రయాణించే ప్రజలు ఇతర మార్గాలను వెతకాలని లేదా వీలైతే ఇంటి నుండి పనిని ఎంచుకోవాలని సూచించారు. ముందుజాగ్రత్త చర్యగా భద్రతను కట్టుదిట్టం చేశారు.

Previous articleఐపీఎస్ అధికారి ఏబీ ప్రభుత్వంపై పోరాటంలో విసిగిపోయారా?
Next articleఅల్లూరి వార్షికోత్సవ వేడుకలు బీజేపీ మైలేజీని పెంచగలవా?