కుప్పంలో చంద్రబాబుతో తలపడేది విశాల్ కాదు భరత్!

ప్రముఖ తమిళ నటుడు విశాల్ వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని చిత్తూరు జిల్లాలోని కుప్పం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ టిక్కెట్‌పై పోటీ చేస్తారని సోషల్ మీడియాలో మరియు కొన్ని ప్రధాన స్రవంతి మీడియాలో పుకార్లు వచ్చాయి. ఈ పుకార్ల ప్రకారం, తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడికి వ్యతిరేకంగా పోరాడటానికి విశాల్, వాస్తవానికి రెడ్డి సామాజికవర్గానికి చెందిన తెలుగు వ్యక్తి.
తమిళనాడు సరిహద్దులో ఉన్న కుప్పం ప్రాంతంలో తండ్రి కృష్ణా రెడ్డి మూలాలున్న విశాల్ తమిళ సినిమాల్లో హీరోగా రాణిస్తూ తమిళ సినిమాలు హిట్ అయిన చిత్తూరు జిల్లాలో కూడా అంతే పాపులర్. అంతేకాదు, తాను జగన్‌కి వీరాభిమానిని అని, ముఖ్యమంత్రిని రెండు సార్లు కలిశానని విశాల్ చాలాసార్లు వెల్లడించాడు. బహుశా, పుకార్లు రావడానికి ఇది కారణం కావచ్చు.అయితే ఈ పుకార్లపై వైఎస్సార్సీపీ గురువారం క్లారిటీ ఇచ్చింది.
కుప్పం నుంచి వైఎస్సార్‌సీపీ టికెట్‌పై విశాల్‌ పోటీ చేయడం లేదని ఆ పార్టీ సీనియర్‌ నేత, రాష్ట్ర విద్యుత్‌ శాఖ మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి, ఆయన కుమారుడు రాజంపేట ఎంపీ మిథున్‌రెడ్డి స్పష్టం చేశారు. కుప్పం నుంచి వైఎస్సార్‌సీపీ మాజీ నేత, రిటైర్డ్‌ బ్యూరోక్రాట్‌ దివంగత కే చంద్రమౌళి కుమారుడు కేఆర్‌జే భరత్‌ పోటీ చేస్తారని పెద్దిరెడ్డి తెలిపారు. ప్రస్తుతం భరత్ ఎమ్మెల్సీగా, కుప్పంలో పార్టీ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా ఉన్నారు.
భరత్ కుప్పం నుంచి అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తారు. ఇది 100 శాతం వాస్తవం. కాబట్టి క్యాడర్‌లో ఎలాంటి ఊహాగానాలు, గందరగోళం అవసరం లేదు. కుప్పంలో వైఎస్సార్‌సీపీని బలోపేతం చేసి వచ్చే ఎన్నికల్లో నాయుడును ఓడించేందుకు ఆయన తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారు అని మిథున్‌రెడ్డి అన్నారు.
స్థానిక సంస్థల ఎన్నికలు, మున్సిపల్ ఎన్నికల్లో వైఎస్సార్‌సీపీ విజయంలో భరత్‌ ప్రధాన పాత్ర పోషించారు. భరత్‌పై ప్రజలకు పూర్తి విశ్వాసం ఉందని, కుప్పంలో జరిగిన పార్టీ ప్లీనరీలో కూడా భరత్ విజయవంతం చేయడంలో పెద్ద పాత్ర పోషించారని వైఎస్సార్‌సీపీ ఎంపీ మిథున్‌రెడ్డి అన్నారు.

Previous articleగంటా సక్సెస్ ఫార్ములా: రంగా + చంద్రబాబు = సక్సెస్?
Next articleమోడీ కార్యక్రమానికి పవన్ కళ్యాణ్ కి ఆహ్వానం లేదా?