మోడీ కార్యక్రమానికి పవన్ కళ్యాణ్ కి ఆహ్వానం లేదా?

ఒక ఆసక్తికరమైన పరిణామం, జూలై 4 న నరసాపురం జిల్లా భీమవరంలో జరగనున్న ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ కార్యక్రమానికి తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడును కేంద్రం ఆహ్వానించింది.భీమవరం పట్టణంలో జరుగుతున్న విప్లవ స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడు అల్లూరి సీతారామరాజు జిల్లా 125వ జయంతి వేడుకలకు హాజరు కావాలని కేంద్రం తరపున కేంద్ర పర్యాటక, సాంస్కృతిక శాఖ మంత్రి జి కిషన్‌రెడ్డి నాయుడుకు లేఖ రాశారు.ఈ కార్యక్రమానికి ప్రధాని హాజరవుతూ అల్లూరి విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరిస్తారు.
ఆజాదీ కా అమృత్ మహోత్సవంలో భాగంగా అల్లూరి సీతారామ రాజుకు నివాళులు అర్పించే కార్యక్రమానికి కిషన్ రెడ్డి చంద్రబాబు నాయుడు హాజరు కావాలని కోరారు.
పెదమిరంలో జరిగే బహిరంగ సభలో, భీమవరం ఏఎస్‌ఆర్ నగర్‌లో ఏర్పాటు చేసిన శ్రీ అల్లూరి సీతారామరాజు విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించి మోదీ ప్రసంగిస్తారని తెలిపారు. ప్ర‌ధాన మంత్రి కార్య‌క్ర‌మంలో భాగంగా జులై 4న భీమ వ‌రం వ‌ద్ద‌కు రావాల‌ని కోరుతున్నాను అని ఆయ‌న అన్నారు. ఈ కార్యక్రమానికి హాజరుకావాలని కిషన్ రెడ్డి చంద్రబాబు నాయుడుకు అధికారిక ఆహ్వానం పంపారని, అదే విషయాన్ని స్వయంగా ఫోన్ చేసి తెలియజేసినట్లు టీడీపీ వర్గాలు తెలిపాయి.
అయితే, భీమవరంలో మోడీతో వేదిక పంచుకోవడానికి చంద్రబాబు నాయుడు ప్రతినిధుల్లో భాగమేనా అనేది స్పష్టంగా లేదు. ఏది ఏమైనప్పటికీ, స్పష్టమైన కారణాల వల్ల చంద్రబాబు నాయుడు ఈ కార్యక్రమానికి హాజరు కావడం లేదని టీడీపీ వర్గాలు తెలిపాయి. వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డితో వేదిక పంచుకోవడం ఆయనకు ఇష్టం లేదు. అతను వేదికపైకి పిలవకపోయినా, తన ప్రత్యర్థి వేదికపై కూర్చున్నప్పుడు అతను ప్రజల మధ్య కూర్చోవడానికి ఇష్టపడడు.
కాబట్టి, భీమవరం కార్యక్రమానికి హాజరు కావడానికి అసెంబ్లీలో తన డిప్యూటీ ఫ్లోర్ లీడర్, టీడీపీ ఆంధ్రా విభాగం అధ్యక్షుడు కె. అచ్చెన్నాయుడును పంపించాలని చంద్రబాబు నాయుడు నిర్ణయించుకున్నట్లు పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి. ఆసక్తికరంగా, కిషన్ రెడ్డి భీమవరం కార్యక్రమానికి పవర్ స్టార్, జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్‌ను కూడా ఆహ్వానించారా లేదా అనే దానిపై ఎటువంటి నిర్ధారణ లేదు, అయినప్పటికీ అతను తన సోదరుడు మరియు మాజీ కేంద్ర మంత్రి కె.చిరంజీవిని ఆహ్వానించాడు. పవన్ కళ్యాణ్ 2019 లో భీమవరం నుండి అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఓడిపోయారు, ఇప్పుడు ఆంధ్రాలో బిజెపి కూటమి భాగస్వామి.

Previous articleకుప్పంలో చంద్రబాబుతో తలపడేది విశాల్ కాదు భరత్!
Next articleవైఎస్సార్‌సీపీ ప్లీనరీకి హాజరవనున్న విజయమ్మ!