వైసిపి సోషల్ మీడియా కోసం ఇంత మంది ఎందుకు?

వైయస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి నేతృత్వంలోని వైయస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రతిపక్షంలో ఉన్నప్పుడు, అది తన సిద్ధాంతాన్ని ప్రచారం చేయడానికి సోషల్ మీడియాను విస్తృతంగా ఉపయోగించుకుంది మరియు ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు నేతృత్వంలోని అప్పటి అధికార పార్టీని కూడా ఎదుర్కొంది.
సోషల్ మీడియాను నడపడానికి పార్టీలో ఒక టీమ్ ఉంది. వాస్తవానికి, రాజకీయ వ్యూహకర్త ప్రశాంత్ కిషోర్ పార్టీ ప్రచారాన్ని చేపట్టిన తర్వాత, అతను సోషల్ మీడియాను ఆపరేట్ చేయడానికి తన సొంత బృందాన్ని తీసుకువచ్చాడు, అది చివరికి 2019లో పార్టీకి విజయాన్ని అందించింది.
ఇప్పుడు వైఎస్‌ఆర్‌సి అధికారంలోకి వచ్చిన తరువాత, పార్టీకి ఇంత పెద్ద సోషల్ మీడియా నెట్‌వర్క్ అవసరం లేదు, ఎందుకంటే ప్రభుత్వం కోసం విస్తారమైన డిజిటల్ మీడియా వింగ్ ఉంది, ఇది జగన్ ప్రచారానికి ఉపయోగపడుతుంది.
అయితే, జగన్ తన సొంత బలమైన పార్టీ సోషల్ మీడియా వింగ్‌ను ఎంచుకున్నారు. మంగళవారం ఆయన పార్టీ సోషల్ మీడియా విభాగానికి నలుగురు ఇన్‌ఛార్జ్‌లను నియమించారు. గుర్రంపాటి వెంకట దేవేంద్ర రెడ్డి, పుట్ట శివ కుమార్, చల్లా మధుసూదన్ రెడ్డి, పి మధుసూధన్ రెడ్డి.
ఆసక్తికరంగా, ఈ నలుగురూ రాయలసీమకు చెందినవారు. వారిలో ఇద్దరు శివ కుమార్ ల్లా కమలాపురం నుండి వచ్చారు. డిజిటల్ మీడియా కార్పొరేషన్ ఎండీ చిన వాసుదేవ రెడ్డి కూడా రాయలసీమకు చెందిన వారే (మదనపల్లె).
పార్టీ సోషల్ మీడియా విభాగంలో 50 మందికి పైగా కార్యకర్తలు ఉన్నారని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు, పార్టీ సమస్యలు, ప్రభుత్వ పథకాలకు సంబంధించిన సమస్యలను సోషల్ మీడియాలో అప్‌లోడ్ చేయడం వీరి కర్తవ్యం. అదే సమయంలో, చిన వాసుదేవ రెడ్డి తన 150 మంది సభ్యులతో అదే పని చేస్తాడు.
అంతేకాకుండా, ఇండియన్ పొలిటికల్ యాక్షన్ కమిటీ (IPAC) పార్టీ, ప్రభుత్వం కోసం దాని స్వంత సోషల్ మీడియా వింగ్‌ను కూడా కలిగి ఉంది. వ్యక్తిగతంగా, ప్రతి మంత్రి, ఎమ్మెల్యే, నాయకుడికి వారి స్వంత సోషల్ మీడియా ఖాతాలు ఉన్నాయి, దాని ద్వారా వారు పార్టీ సిద్ధాంతాన్ని వ్యాప్తి చేస్తారు. కాబట్టి, ఈ బహుళ ప్రచారం ఎందుకు? సమాధానం జగన్ దగ్గర మాత్రమే ఉంది.

Previous articleతెలంగాణలోని పాఠశాలల్లో ప్రతిరోజూ ఐదు నిమిషాల యోగా, ధ్యానం!
Next articleతెలంగాణ మాజీ ఎంపీ విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి బీజేపీలో చేరే అవకాశం!