2024 ఎన్నికల కోసం బాబును తరిమికొట్టండి వైసిపి నినాదం!

2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలకు అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ సరికొత్త నినాదంతో ప్రచారాన్ని ప్రారంభించనుంది.”నేను విన్నాను-నేను ఉన్నాను” అనే నినాదంతో పార్టీ 2019 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో విజయం సాధించింది. వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ కూడా బై బై బాబు అనే మరో నినాదంతో విస్తృత ప్రచారం చేసింది.
175 అసెంబ్లీ స్థానాలకు గానూ ఆ పార్టీ 151 సీట్లను గెలుచుకుంది మరియు ప్రతిపక్ష టీడీపీ సాధించిన 39.26 ఓట్లకు వ్యతిరేకంగా 49.75 శాతం ఓట్లు సాధించింది. 2014 ఎన్నికలతో పోలిస్తే ఈ ఎన్నికల్లో వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ 84 సీట్లు సాధించగా, టీడీపీ 79 సీట్లు కోల్పోయింది.ఇప్పుడు మూడేళ్లు పూర్తి చేసుకున్న వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ జులై 8 నుంచి జరగనున్న రెండు రోజుల ప్లీనరీ తర్వాత ప్రచారాన్ని ప్రారంభించనుంది.ఈసారి బాబును తన్ని తరిమికొట్టండి అనే ఒకే ఒక్క నినాదంతో పార్టీ ఎన్నికలకు వెళ్లనుంది.
ఆచార్య నాగార్జున విశ్వవిద్యాలయం ఎదురుగా ఉన్న పార్టీ ప్లీనరీ వేదికను బుధవారం ఆ పార్టీ పార్లమెంటరీ పార్టీ నేత విజయసాయిరెడ్డి సందర్శించిన అనంతరం ఈ విషయాన్ని ప్రకటించారు. రాష్ట్రంలో గత మూడేళ్లుగా అమలవుతున్న పార్టీ నవరత్నాలు, ప్రజలకు సంబంధించిన సమస్యలపై కూడా ప్లీనరీలో చర్చిస్తామన్నారు.
పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి, సలహాదారు సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి, పార్టీ క్రమశిక్షణా సంఘం చైర్మన్‌ ఉమ్మారెడ్డి వెంకటేశ్వర్లు, మాజీ హోంమంత్రి మేకతోటి సుచరిత, ఎమ్మెల్సీలు తలసిల రఘురాం, లేళ్ల అప్పిరెడ్డితో పాటు విజయసాయిరెడ్డి స్థలాన్ని సందర్శించారు.

Previous articleKetika Sharma
Next articleపాలనలో గందరగోళం… నియంత్రణ కోల్పోవటమా?