గంటా సక్సెస్ ఫార్ములా: రంగా + చంద్రబాబు = సక్సెస్?

వంగవీటి రంగా తెలుగు రాజకీయాల్లో కాపు ఐకాన్‌గా ఎప్పటికీ నిలిచిపోయారు. ఎన్నికల వేళ ఆయన పేరు చెప్పుకుని కాపు సామాజికవర్గానికి చెందిన నేతలు వెళ్లి ఆయన పేరుతో ఓట్లు అడిగారు. ఎన్నికలకు రెండేళ్ల సమయం ఉన్నప్పటికీ ఏపీలో రాజకీయ నాయకులు వంగవీటి రంగా పేరు చెప్పుకోవడం మొదలుపెట్టారు. వైజాగ్‌లో కాపు ఎమ్మెల్యే గంటా శ్రీనివాసరావు అగ్రగామిగా ఉన్నారు.
ఈసారి వంగవీటి రంగా 75వ జయంతిని వైజాగ్‌లో ఘనంగా నిర్వహించాలని టీడీపీ ఎమ్మెల్యే గంటా ప్లాన్ చేస్తున్నారు. కార్యక్రమాన్ని విజయవంతం చేసేందుకు ఆయన అన్ని ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. జూలై 4న కాపు జనాభా ఎక్కువగా ఉన్న వైజాగ్, విజయవాడ, హైదరాబాద్‌లో కూడా ఈ కార్యక్రమాన్ని నిర్వహించనున్నారు.
రంగా విగ్రహాన్ని విశాఖ జిల్లాలోనే ఆవిష్కరించాలని గంటా ఇటీవల వైఎస్సార్ జిల్లా పాయకరావుపేటలో చెప్పడం విశేషం.రాష్ట్రానికి కాపు సీఎం కాపు సామాజిక వర్గానికి చెందిన వారే అవుతారని అన్నారు.కాపులు ఏది అనుకున్నా సాధించుకోవచ్చని అన్నారు.
ఆయన వ్యాఖ్యలు రాజకీయంగా చాలా ప్రాధాన్యత సంతరించుకున్నాయి.
కొన్నాళ్లుగా దూరం పాటిస్తున్న గంటా, ఇప్పుడు చంద్రబాబు ఏర్పాటు చేస్తున్న కార్యక్రమాలకు హాజరవుతున్నారు. గంటా మనవడి పుట్టినరోజు వేడుకలకు కూడా చంద్రబాబు నాయుడు హాజరయ్యారు. రంగా + చంద్రబాబు నాయుడు అనేది గంటా శ్రీనివాసరావు సరికొత్త ఫార్ములా అని ఇప్పుడు తేలిపోయింది.

Previous articleటీఆర్ఎస్, బీజేపీ మధ్య హోర్డింగ్‌ల యుద్ధం!
Next articleకుప్పంలో చంద్రబాబుతో తలపడేది విశాల్ కాదు భరత్!