మోడీతో చిరంజీవి వేదిక పంచుకుంటారా?

మెగాస్టార్ చిరంజీవి రాజకీయాల నుండి తప్పుకుని సినిమాలపైనే దృష్టి సారిస్తూ ఉండవచ్చు, కానీ కొన్నిసార్లు, రాజకీయ పార్టీలు, ప్రభుత్వాలకు సంబంధించిన కార్యక్రమాలకు పాల్గొనవలసి వస్తోంది. మంగళవారం నాడు,కేంద్రంలోని భారతీయ జనతా పార్టీ నేతృత్వంలోని నేషనల్ డెమోక్రటిక్ అలయన్స్ ప్రభుత్వం నుండి మెగాస్టార్‌కు ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ తో వేదిక పంచుకోవడానికి ఆహ్వానం అందింది.
ఈ సందర్భంగా జూలై 4న నర్సాపురం జిల్లా భీమవరం పట్టణంలో స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడు అల్లూరి సీతారామరాజు 125వ జయంతి ఉత్సవాలు జరగనున్నాయి.ఈ కార్యక్రమానికి ప్రధాని హాజరవుతూ అల్లూరి విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరిస్తారు.
ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణ, ఒడిశా, కర్నాటక రాష్ట్రాలలో ‘మన్యం వీరుడు’గా కీర్తించిన విప్లవ స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడికి కేంద్రం నివాళులు అర్పిస్తున్నదని కేంద్ర పర్యాటక శాఖ మంత్రి జి కిషన్ రెడ్డి మంగళవారం చిరంజీవికి స్వయంగా లేఖ రాశారు. ఆజాదీ కా అమృత్ మహోత్సవ్‌లో భాగం, పెదమిరంలో జరిగే బహిరంగ సభలో, భీమవరం ఏఎస్‌ఆర్ నగర్‌లో ఏర్పాటు చేసిన శ్రీ అల్లూరి సీతారామరాజు విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించి మోదీ ప్రసంగిస్తారని తెలిపారు. ప్ర‌ధాన మంత్రి కార్య‌క్ర‌మంలో భాగంగా జులై 4న భీమ వ‌రం రావాల‌ని కోరుతున్నాను అని ఆయ‌న అన్నారు.
అల్లూరి సీతారామ రాజు స్మారకార్థం వచ్చే ఏడాది పాటు కేంద్రం పలు కార్యక్రమాలను నిర్వహించేందుకు చిరంజీవి మద్దతు ఇవ్వాలని కిషన్‌రెడ్డి కోరారు. చిరంజీవి ఆహ్వానాన్ని మన్నించాడో లేదో వెంటనే తెలియరాలేదు. భీమవరం తన స్వస్థలమైన మొగల్తూరుకు దగ్గరగా ఉన్నందున, చిరంజీవి అవకాశాన్ని ఉపయోగించుకోవచ్చు. అదే ప్రాంతానికి చెందిన చిరంజీవి తమ్ముడు పవన్ కళ్యాణ్‌కు కూడా కేంద్రం ఇలాంటి ఆహ్వానం పంపిందో లేదో తెలియదు. పవన్ కళ్యాణ్ 2019 లో భీమవరం నుండి అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో ఓడిపోయారు, ఇప్పుడు ఆంధ్రాలో బిజెపి కూటమి భాగస్వామి!

Previous articleఏపీ, తెలంగాణల్లో అసెంబ్లీ సీట్ల సంఖ్య పెరుగుతుందా?
Next articleఏపీ ఉద్యోగుల ఖాతా నుండి రూ.800 కోట్ల జీపీఎఫ్ డబ్బు వెనక్కి!?