బాలినేని పై సొంత పార్టీ నేతల కుట్ర?

ఏప్రిల్‌లో వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి కేబినెట్‌ నుంచి తనను తొలగించినప్పటి నుంచి చికాకు పడుతున్న వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ సీనియర్‌ నేత, మాజీ మంత్రి బాలినేని శ్రీనివాస్‌రెడ్డి తప్పుడు వార్తలను ప్రచారం చేస్తూ తన ప్రతిష్టను దిగజార్చే ప్రయత్నం చేస్తున్నారని పార్టీలో తన వ్యతిరేకులపై మండిపడుతున్నారు. తన సొంత పార్టీ నేతలే తనను వ్యక్తిగతంగా టార్గెట్ చేస్తున్నారని పేర్కొన్న బాలినేని, అర్ధరాత్రి జనసేన మహిళా నాయకురాలికి ఫోన్ చేసి అసభ్య పదజాలంతో మాట్లాడారనే ఆరోపణలను తిప్పికొట్టారు.
నేనేదైనా తప్పు చేశానని నిరూపిస్తే నా అసెంబ్లీ సభ్యత్వానికి మాత్రమే కాకుండా క్రియాశీల రాజకీయాల నుంచి కూడా శాశ్వతంగా రాజీనామా చేస్తానని బాలినేని అన్నారు. తనపై ఎవరు దుష్ప్రచారం చేస్తున్నారో తనకు తెలుసునని అన్నారు.
వీరంతా తెలుగుదేశం పార్టీ నేతలతో టచ్‌లో ఉన్నారు. నాపై టీడీపీ తప్పుడు ఆరోపణల వెనుక వారే ఉన్నారు. ఇలాంటి పార్టీ ద్రోహులను ఎలా ఎదుర్కోవాలో నాకు తెలుసు అని అన్నారు.
తనపై దుష్ప్రచారం చేస్తున్న వైఎస్సార్‌సీపీ నేతలపై జిల్లా పోలీసు సూపరింటెండెంట్‌కు ఫిర్యాదు చేస్తానని చెప్పిన బాలినేని, కొందరు జనసేన నేతలపై పెట్టిన కేసులను ఉపసంహరించుకున్నానని, అయితే పవన్ కళ్యాణ్ వ్యక్తిగత కోరిక మేరకే తాను చేశానని అంగీకరించారు.
బాలినేని పై జరుగుతున్న ప్రచారంలో ఒంగోలు ఎంపీ మాగుంట శ్రీనివాసులురెడ్డి పాత్ర ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఒంగోలులో పార్టీ వ్యవహారాలపై బాలినేని ఆధిపత్యం చెలాయిస్తున్నారని, ఏ విషయంలోనూ తనను విశ్వాసంలోకి తీసుకోవడం లేదని మాగుంట కొంతకాలంగా ఆరోపిస్తున్నారు.
ఇటీవల మాగుంట తన పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గానికి సంబంధించిన కొన్ని అంశాలపై చర్చించేందుకు అధికారుల సమావేశానికి పిలిస్తే వారంతా బాలినేని కార్యక్రమాల్లో బిజీగా ఉన్నారనే సాకుతో ఏ అధికారి కూడా సమావేశానికి రాలేదు. దీంతో ఎంపీ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. రాష్ట్ర రోడ్లు, భవనాల శాఖ మంత్రి ఆదిమూలపు సురేష్‌తో కూడా బాలినేని సత్సంబంధాలు కొనసాగించడం లేదు.

Previous articleకేసీఆర్ ఢిల్లీ వైపు చూస్తుంటే.. రేవంత్ దూకుడు పెంచారు..!
Next article2024 ఎన్నికల్లో కొత్త వారికి ఎంపీలుగా అవకాశం ఇవ్వాలని భావిస్తున్న వైఎస్ జగన్?