బీజేపీ వల్ల టీఆర్‌ఎస్‌కు ఎలాంటి ప్రమాదం లేదని పీకే టీమ్‌ సర్వే రిపోర్టు!

తెలంగాణలో టీఆర్‌ఎస్ అకస్మాత్తుగా పంథా మార్చుకుని బీజేపీకి బదులు, కాంగ్రెస్ పార్టీపై ఎందుకు ఎక్కువ దృష్టి పెట్టింది? తాజాగా ప్రశాంత్ కిషోర్ టీమ్ చేసిన సర్వేలే ఇందుకు కారణమని సన్నిహితులు చెబుతున్నారు. తెలంగాణపై బీజేపీ ప్రభావం అంతంత మాత్రంగానే ఉందని, బండి సంజయ్ కూడా తెలంగాణ ఓటర్ల మదిలో ముద్ర వేయలేకపోతున్నారని సర్వేలో తేలింది.
అనేక నిరసన కార్యక్రమాలు, రేవంత్‌రెడ్డి నాయకత్వంతో టీఆర్‌ఎస్‌కు ప్రత్యామ్నాయంగా కాంగ్రెస్‌ పార్టీ దూసుకుపోతోందని సర్వేలో తేలింది. రాష్ట్రంలో బీజేపీ మూడో స్థానంలో ఉందని సర్వేలో తేలింది. తెలంగాణ బీజేపీ చీఫ్ బండి సంజయ్ ప్రజాసంగ్రామ యాత్ర చేపట్టినప్పటికీ బీజేపీ ప్రభావం అంతంతమాత్రమేనని సర్వే చెబుతోంది.
టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వంపై ప్రజల్లో వ్యతిరేకత పెరుగుతోందని, అది కాంగ్రెస్ పార్టీకి ఎంతో మేలు చేస్తుందని సర్వేలో తేలింది.
పార్టీ అగ్రనాయకత్వం పట్టించుకోకపోవడం పట్ల టీఆర్‌ఎస్‌లోని ద్వితీయ, తృతీయ శ్రేణి నేతలు అసంతృప్తితో ఉన్నారని సర్వేలో తేలింది. ఇది పెను సంక్షోభంలో కూరుకుపోయే ప్రమాదం ఉందని సర్వే హెచ్చరించింది. ఈ స‌ర్వే ఫ‌లితాల ఆధారంగా అసంతృప్త క్యాడ‌ర్‌ల‌కు సంబంధించిన స‌మ‌స్య‌ల‌ను, ఇటు అధికార వ్య‌తిరేక ప‌రిస్థితుల‌ను ప‌రిష్క‌రించాల‌ని టీఆర్ఎస్ అధినాయకత్వం నిర్ణ‌యించింది. అదే సమయంలో కాంగ్రెస్ పార్టీపైనా,పీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డిపైనా ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాలని ఆ పార్టీ నిర్ణయించింది. రోజురోజుకూ బీజేపీపై టీఆర్‌ఎస్ ఫోకస్ తగ్గిపోతోంది.

Previous articleకేశినేని బ్రదర్స్ ఫైట్: టీడీపీకి నాని స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్ ?
Next articleకేసీఆర్ ఢిల్లీ వైపు చూస్తుంటే.. రేవంత్ దూకుడు పెంచారు..!