రాజకీయాల నుంచి తప్పుకున్న గల్లా అరుణ!

రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటున్నట్లు తెలుగుదేశం పార్టీ సీనియర్ నేత, మాజీ మంత్రి గల్లా అరుణ కుమారి గురువారం ప్రకటించారు. చిత్తూరు జిల్లా తవణంపల్లె మండలం దిగువమఘం ప్రాంతంలో అమరరాజ రాజా స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ భవనం శంకుస్థాపన కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న అరుణ తన రాజకీయ జీవితానికి ముగింపు పలికారు.
ఇప్పుడు రాజకీయాల్లో నేను చేయగలిగిందేమీ లేదు. రాజకీయాల్లో అన్నీ చూశాను,ఎన్నో పదవులు అనుభవించాను. ఇక్కడ నా పని ఇప్పుడు నా భవిష్యత్తు, అని శంకుస్థాపన తర్వాత విలేకరులతో మాట్లాడుతూ ఆమె అన్నారు.

ప్రస్తుతం గుంటూరు నుంచి టీడీపీ ఎంపీగా ఉన్న తన కుమారుడు గల్లా జయదేవ్ గురించి కూడా ఆమె ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. నా కొడుకు రాజకీయాల్లోనే కొనసాగుతాడు. ఆయనకు రాజకీయాల్లో స్వేచ్ఛనిచ్చాను. భవిష్యత్తు ఉన్న ఏ పార్టీలోనైనా ఆయన, ఆయన అనుచరులు ఉండగలరు అని అరుణ కుమార్ అన్నారు. టీడీపీలో ఆమె పాత్రపై మాజీ మంత్రి మాట్లాడుతూ, పార్టీలో సీనియర్ నాయకురాలిని కాదన్నారు. పార్టీ ఇన్‌చార్జి ఇచ్చిన పరిస్థితుల్లో, పార్టీలో నా పాత్ర ఏమీ లేదు అందుకే, నేను మౌనంగా ఉన్నాను. ఏమైనా, నా కొడుకు ఉన్నాడు, మేము అతనికి మద్దతు ఇస్తాము అని అరుణ అన్నారు.
రాష్ట్ర విభజన తర్వాత టీడీపీలోకి మారడానికి ముందు గల్లా అరుణ చాలా కాలంగా కాంగ్రెస్ పార్టీలో ఉన్నారు. ఆమె 2014లో చంద్రగిరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేసినా గెలవలేకపోయారు. 2019 ఎన్నికల్లో ఆమె అస్సలు పోటీ చేయలేదు. అయితే ఆమెతో పాటు టీడీపీలో చేరిన ఆమె కుమారుడు గల్లా జయదేవ్ 2014, 2019లో గుంటూరు ఎంపీగా గెలిచారు. 2020 అక్టోబర్‌లో, పార్టీ కార్యకర్తలను షాక్‌కు గురిచేసే విధంగా అరుణ టీడీపీ పొలిట్‌బ్యూరోకు రాజీనామా చేశారు.
ఆసక్తికర విషయం ఏమిటంటే, రాష్ట్ర ప్రభుత్వం లీజుకు తీసుకున్న 253 ఎకరాల భూమిని గతంలో ఆమె కుటుంబ నిర్వహణ సంస్థ అమర రాజా గ్రూప్‌కు కేటాయించిన తర్వాత, అదే భూమిలో పరిశ్రమను ఏర్పాటు చేయనందున రద్దు చేయడంతో ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నారు.

Previous articleఆఫ్ఘనిస్థాన్‌లో భారీ భూకంపం, 950 మందికి పైగా మృతి, భూకంప తీవ్రత రిక్టర్‌ స్కేల్‌పై 6.1గా నమోదు
Next articleఅత్తమామల ఊరిలో బస చేయనున్న చంద్రబాబు!