అత్తమామల ఊరిలో బస చేయనున్న చంద్రబాబు!

తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు తన పెళ్లి తర్వాత ఎప్పుడైనా తన అత్తమామల ఊరు కృష్ణా జిల్లాలోని నిమ్మకూరు గ్రామాన్ని సందర్శించారా అని ఆశ్చర్యపోతున్నారు. చంద్రబాబు నాయుడు, మామ నటుడు, టిడిపి వ్యవస్థాపక అధ్యక్షులు, ఉమ్మడి ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ టి రామారావు జన్మస్థలం నిమ్మకూరు అనేది తెలిసిన విషయమే.
అయితే ఎన్ టి రామారావు మద్రాసులో ఉన్నప్పుడు ఎన్టీఆర్ కుమార్తె భువనేశ్వరిని వివాహం చేసుకున్నారు. కొత్తగా పెళ్లయిన జంట చిత్తూరు జిల్లాలోని (ప్రస్తుతం తిరుపతి జిల్లాలో భాగమైన) చంద్రగిరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలోని నాయుడు సొంత గ్రామం నారావారిపల్లెకు వెళ్లారు.
నిజానికి ఎన్టీఆర్ స్వయంగా నిమ్మకూరు గ్రామానికి రావడం చాలా అరుదు. కాబట్టి చంద్రబాబు ఎన్టీఆర్ ఊరు వెళ్లే అవకాశం లేదు. బహుశా, ఎన్టీఆర్ నుండి అధికారాన్ని చేజిక్కించుకున్న తరువాత, అతను తన అధికారిక పర్యటనలలో భాగంగా గ్రామానికి వెళ్లి ఉండవచ్చు. అయితే ఇప్పుడు వచ్చే ఎన్నికలకు ముందు పార్టీ క్యాడర్‌లో నూతనోత్తేజం నింపేందుకు టీడీపీ అధినేత ఎన్టీఆర్ స్ఫూర్తి-చంద్రన్న భరోసా పేరుతో రాష్ట్ర వ్యాప్త పర్యటనలో భాగంగా జూన్ 29న నిమ్మకూరులో పర్యటించాలని నిర్ణయించుకున్నారు. అంతే కాదు గుడివాడలో మినీ మహానాడు నిర్వహించి, అంతకుముందు రోజు భారీ బహిరంగ సభ నిర్వహించి నిమ్మకూరు గ్రామంలో రాత్రి బస చేయనున్నారు. గుడివాడలో నిర్వహించనున్న మినీ మహానాడు, బహిరంగ సభను విజయవంతం చేసేందుకు టీడీపీ నేతలు ఉవ్విళ్లూరుతున్నారు.
పెళ్లయ్యాక ఒక్కరాత్రి కూడా అక్కడ గడపకపోయిన చంద్రబాబు నాయుడు నిమ్మకూరు గ్రామాన్ని సందర్శించి రాత్రి బస చేయడానికి ఎందుకు ఎంచుకున్నాడో అర్థం చేసుకోవడం కష్టం కాదు. వచ్చే ఎన్నికల్లో ఎన్టీఆర్ స్ఫూర్తిని రప్పించాలనుకుంటున్నారు, ముఖ్యంగా ఇది దిగ్గజ నటుడి శత జయంతి సంవత్సరం.
రెండవది, ఎన్టీఆర్ కుటుంబ సభ్యులను బుజ్జగించి,వచ్చే ఎన్నికల్లో పార్టీకి మద్దతుగా నిలవాలని టీడీపీ అధినేత భావిస్తున్నారు.నిమ్మకూరు రాత్రి బసలో చంద్రబాబు నాయుడు, నటుడు నందమూరి బాలకృష్ణ కూడా ఆయనతో కలిసి వచ్చే అవకాశం ఉందని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleరాజకీయాల నుంచి తప్పుకున్న గల్లా అరుణ!
Next articleరఘు రామకృష్ణరాజు ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోకి అడుగు పెట్టలేడా?