రఘు రామకృష్ణరాజు ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోకి అడుగు పెట్టలేడా?

నరసాపురం పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గానికి చెందిన వైఎస్సార్‌సీపీ రెబల్‌ ఎంపీ కనుమూరు రఘు రామకృష్ణరాజును ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోకి అనుమతించవద్దని ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి పోలీసులకు గట్టి ఆదేశాలు జారీ చేశారు. ఇది గురువారం రఘు రామకృష్ణరాజు చేసిన ఆరోపణ.
నన్ను ఎట్టి పరిస్థితుల్లోనూ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అడుగుపెట్టనివ్వవద్దని జగన్‌ డైరెక్టర్‌ జనరల్‌ ఆఫ్‌ పోలీస్‌ కేవీ రాజేంద్రనాథ్‌ రెడ్డిని ఆదేశించినట్లు కొందరు పార్టీ ఎంపీల నుంచి నాకు నిర్దిష్ట సమాచారం అందిందని ఆయన న్యూఢిల్లీలో విలేకరులతో అన్నారు.
తాను విశాఖపట్నంలో జరిగే లా, జస్టిస్, పబ్లిక్ గ్రీవెన్స్ కమిటీ సమావేశానికి హాజరుకావాల్సి ఉందని రెబల్ ఎంపీ తెలిపారు. ఏర్పాట్లకు అనుమతి ఇవ్వాలని కోరుతూ కమిటీ సభ్యులు డీజీపీ దృష్టికి తీసుకెళ్లగా.. రాజు సమావేశంలో పాల్గొంటే సమావేశాన్ని వాయిదా వేయాలని చెప్పారు.
సమావేశానికి హాజరయ్యేందుకు విశాఖపట్నం వస్తే నన్ను అరెస్టు చేసి మొత్తం కమిటీకి ఇబ్బంది కలిగిస్తారని డీజీపీ కమిటీ సభ్యులను హెచ్చరించారు.డీజీపీ వైఖరిని తీవ్రంగా వ్యతిరేకిస్తూ, తన ప్రాథమిక హక్కులను కాలరాస్తున్న పోలీసులపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని నరసాపురం ఎంపీ డిమాండ్ చేశారు.
రాష్ట్రంలోకి నా ప్రవేశాన్ని అడ్డుకోవడం ద్వారా, అరెస్టు చేస్తానని బెదిరించడం ద్వారా, జగన్ ప్రభుత్వం అంతర్రాష్ట్ర సంబంధాలను దెబ్బతీసేందుకు నిర్మొహమాటంగా వ్యవహరిస్తోంది అని రఘు రామకృష్ణరాజు అన్నారు.
ముఖ్యమంత్రి తన సొంత నియోజకవర్గానికి వస్తే అభ్యంతరం ఏమిటని ప్రశ్నించారు. సీబీఐ కేసులు ఎదుర్కొంటున్న జగన్ ఎలాంటి అడ్డంకులు లేకుండా స్విట్జర్లాండ్, ప్యారిస్ వెళ్లగలిగినప్పుడు నేనెందుకు నా సొంత నియోజకవర్గానికి వెళ్లలేకపోతున్నాను? అని ఎంపీ ప్రశ్నించారు. ముఖ్యమంత్రి ఆదేశాలను గుడ్డిగా పాటిస్తున్నారని ,రాష్ట్రంలో అడుగుపెడితే అరెస్టు చేస్తామని బెదిరిస్తున్నారని పోలీసులపై మండిపడ్డారు. ఆంధ్రప్రదేశ్ జగన్ కుటుంబానికి చెందిన ఆస్తినా? రఘు రామకృష్ణరాజు అడిగారు.

Previous articleఅత్తమామల ఊరిలో బస చేయనున్న చంద్రబాబు!
Next articleకేసీఆర్‌కు తెలంగాణ హైకోర్టు నోటీసు!