బీజేపీ చేయలేనిది కెఎ పాల్ చేస్తున్నాడు!

భారతీయ జనతా పార్టీ నాయకులు చేయలేని పనిని మత ప్రచారకుడు, ప్రజాశాంతి పార్టీ అధ్యక్షుడు కెఎ పాల్ చేసారు. తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు ,అతని కుటుంబ సభ్యుల అవినీతి ఆరోపణలపై విచారణ కోరుతూ సెంట్రల్ బ్యూరో ఆఫ్ ఇన్వెస్టిగేషన్‌కు ఫిర్యాదు చేశారు.
ముఖ్యమంత్రి, ఆయన కుటుంబ సభ్యులు రాష్ట్రంలో రూ.9 లక్షల కోట్ల అవినీతికి పాల్పడ్డారని పాల్ బుధవారం న్యూఢిల్లీలోని సీబీఐ కార్యాలయానికి వెళ్లి కేసీఆర్‌పై డైరెక్టర్ సుబోధ్ కుమార్ జైస్వాల్‌కు ఫిర్యాదు చేశారు. కేసీఆర్,ఆయన కుటుంబ సభ్యులు అవినీతికి పాల్పడ్డారని, ఆదాయానికి మించి ఆస్తులు కూడబెట్టిన కేసీఆర్‌, ఆయన కుటుంబసభ్యులపై సమగ్ర విచారణకు ఆదేశించాలని తెలంగాణ ప్రజలు కోరుతున్నారని పాల్‌ అన్నారు. తెలంగాణ ఏర్పడేనాటికి రూ.60 వేల కోట్ల మిగులు బడ్జెట్‌లో ఉందని, గత ఎనిమిదేళ్లలో కేసీఆర్ ప్రభుత్వం రూ.4.5 లక్షల కోట్ల మేర అప్పులు చేసిందని కెఎ పాల్ ఎత్తిచూపారు.
2014లో టీఆర్‌ఎస్‌ అధికారంలోకి వచ్చినప్పటి నుంచి కేసీఆర్‌,
ఆయన కుమారుడు కేటీ రామారావు, కూతురు కవిత, మేనల్లుళ్లు టీ హరీశ్‌రావు, సంతోష్‌లు భారీ అవినీతికి పాల్పడ్డారు. సింగపూర్, దుబాయ్, అమెరికాతో పాటు తెలంగాణలో కూడా ఆస్తులు కూడబెట్టారు అని ఆరోపించారు.
కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టులో కేసీఆర్‌ కుటుంబం అవినీతికి పాల్పడి భారీగా సొమ్ముచేసుకుందని పాల్‌ ఎత్తిచూపారు. ప్రాజెక్టు వ్యయం రూ.35 వేల కోట్లు కాగా, ముఖ్యమంత్రి ప్రాజెక్టు వ్యయం పెంచి రూ.75 వేల కోట్లు దోచుకున్నారని ఆరోపించారు. యాదాద్రి ఆలయ నిర్మాణంలో పెద్ద ఎత్తున అవినీతి జరిగిందని, కేసీఆర్ అవినీతిపై సమగ్ర విచారణకు సీబీఐకి ఆదేశించాలని కోరారు.

Previous articleసింహాచలం ట్రస్ట్ బోర్డు చైర్మన్ పదవి నుంచి అశోక్‌కు మళ్లీ ఉద్వాసన?
Next articleత్వరలో టీడీపీ నేతలపై సీబీఐ, ఈడీ దాడులు?