త్వరలో టీడీపీ నేతలపై సీబీఐ, ఈడీ దాడులు?

కేంద్రంలోని నరేంద్ర మోడీ ప్రభుత్వం 20 మంది సీనియర్ తెలుగుదేశం పార్టీ నాయకుల జాబితాను సిద్ధం చేసినట్లు తెలిసింది, వీరిపై ఆర్థిక నేరాలకు పాల్పడినందుకు త్వరలో కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థలు దాడులు చేయబోతున్నాయి అని వార్తలు వస్తున్నాయి.టీడీపీ సీనియర్‌ నేత, తాడిపత్రి మున్సిపల్‌ చైర్మన్‌ జేసీ ప్రభాకర్‌ రెడ్డి నివాసంపై ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ డైరెక్టరేట్‌ అధికారులు తాజాగా నిర్వహించిన సోదాలు ప్రారంభం మాత్రమేనని ఓ వర్గం మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి.
జాబితా సిద్ధంగా ఉంది, సెంట్రల్ బ్యూరో ఆఫ్ ఇన్వెస్టిగేషన్ అండ్ ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ అధికారులు త్వరలో వారి నివాసాలు, కార్యాలయాలపై దాడి చేయబోతున్నారు అని ఈ నివేదికలు తెలిపాయి.విశాఖపట్నం నుంచి ఎమ్మెల్యే గంటా శ్రీనివాసరావు, గురజాల నుంచి యరపతినేని శ్రీనివాసరావు,నెల్లూరు నుంచి పొంగూరు నారాయణ పేర్లు కూడా జాబితాలో ఉన్నట్లు సమాచారం.
సహజంగానే,ఎన్నికలకు ముందు మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు నేతృత్వంలోని టీడీపీకి ఇది ఉక్కిరిబిక్కిరి కానుంది. పార్టీ ఆర్థిక మూలాలు తెగిపోతే పార్టీ కోలుకోవడం కష్టమే అని సంబంధిత వర్గాలు పేర్కొన్నాయి.
గత 2019 అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు ముందు కూడా మురళీమోహన్, బీద రవిచంద్ర, పోతుల రామారావు వంటి పలువురు టీడీపీ నేతలపై ఈడీ వరుస దాడులు చేసింది.దీంతో పలు నియోజకవర్గాల్లో టీడీపీపై ప్రభావం పడింది. గతంలో జరిగిన ఈ దాడుల వెనుక జగన్ మోహన్ రెడ్డి హస్తం ఉందని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు అంటున్నారు రాజకీయ విశ్లేషకులు, ఈసారి కూడా అదే పునరావృతం అయ్యే అవకాశం ఉంది ఈ సంక్షోభం నుంచి టీడీపీ ఎలా బయటపడుతుందో చూడాలి అని పార్టీ వర్గాలు పేర్కొన్నాయి.

Previous articleబీజేపీ చేయలేనిది కెఎ పాల్ చేస్తున్నాడు!
Next articleఇంటర్ ఫలితాల్లో చివరి స్థానంలో ముఖ్యమంత్రి జిల్లా!