సహజ వనరులను వైసీపీ మాఫియా దోచుకుంటోంది : లోకేశ్

రాష్ట్రంలో మట్టి,కంకర,ఇసుకతో పాటు అన్ని సహజ వనరులను అధికార వైఎస్సార్‌సీపీ ప్రజాప్రతినిధులు దోచుకుంటున్నారని టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి, మాజీ మంత్రి నారా లోకేశ్‌ సోమవారం ఆరోపించారు. గుంటూరు జిల్లాలో వైఎస్సార్‌సీపీ మట్టి, గ్రావెల్‌ మాఫియా గ్యాంగ్‌లు రాజ్యమేలుతున్నాయని లోకేష్‌ అన్నారు. పోలీసులు, ప్రభుత్వ శాఖల అధికారుల నుంచి వారికి అవసరమైన అన్ని సహాయాలు అందుతున్నాయి. మట్టి మాఫియాకు వ్యతిరేకంగా నిరసన తెలిపినందుకు టీడీపీ మాజీ ఎమ్మెల్యే ధూళిపాళ్ల నరేంద్రకుమార్‌ను అరెస్ట్ చేయడాన్ని లోకేష్ ఖండించారు. గుంటూరు జిల్లా అనుమర్లపూడి గ్రామంలో మొత్తం నీటికుంటను తుడిచిపెట్టేసిన మట్టి మాఫియాపై నరేంద్ర ఉద్యమిస్తున్నారు.
నరేంద్ర అరెస్టు ప్రజలపై సాగుతున్న అరాచక పాలనకు మరోసారి అద్దం పడుతుందని లోకేశ్‌ అన్నారు. గతంలో అనుమర్లపూడిలో అక్రమంగా మట్టి తవ్వే స్థలాన్ని సందర్శించేందుకు వెళ్లిన నరేంద్రపై దాడి జరిగింది. ఈరోజు టీడీపీ నాయకుడిని సరైన కారణం లేకుండా అరెస్ట్ చేశారు. నరేంద్ర అరెస్టు వెనుక వైఎస్సార్‌సీపీ మట్టి మాఫియా ఉందని లోకేష్ అన్నారు. అధికార పార్టీ మాఫియా ముఠాలపై అలుపెరగని పోరాటంలో నరేంద్రకు టీడీపీ అండగా ఉంటుంది. మట్టి దొంగలను అరెస్ట్ చేయడమే కుండా ధర్నా చేస్తున్న టీడీపీ నేతలను పోలీసులు అరెస్ట్ చేస్తున్నారు అని లోకేష్ అన్నారు.

Previous articleటీఆర్ఎస్‌ను వీడి కాంగ్రెస్‌లో చేరనున్న పీజేఆర్ కుమార్తె!
Next articleటీ-బీజేపీ చీఫ్‌గా బండి స్థానంలో ఈటెల?