చంద్రబాబుతో మైండ్ గేమ్ ఆడుతున్న పవన్!

జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు నేతృత్వంలోని తెలుగుదేశం పార్టీతో మైండ్ గేమ్ ఆడుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అధికార వ్యతిరేక ఓట్లు చీలిపోకుండా ఉండేందుకు భావసారూప్యత గల పార్టీల మధ్య అవగాహన అవసరమని వాదించిన పవన్, ఆ తర్వాత మాట మార్చి మూడు ఆప్షన్‌ల ఫార్ములాను రూపొందించి, టీడీపీతో పొత్తు సాధ్యమని సూచిస్తున్నారు. భారతీయ జనతా పార్టీ అందులో భాగమే. తన ప్రతిపాదనను బీజేపీ పట్టించుకోకపోవడం, టీడీపీ మౌనంగా ఉండడంతో పవన్ మరో మైండ్ గేమ్ మొదలుపెట్టాడు.
ప్రకాశం జిల్లాలో జరిగిన ఓ సమావేశంలో జనసేన అధినేత మాట్లాడుతూ తనకు ప్రజలతోనే పొత్తు ఉందని, మరెవరితోనూ పొత్తు లేదని అన్నారు. డబ్బు లేదా అధికారం కోసం తన విధానాలను మార్చుకోనన్నారు. రాష్ట్ర ప్రయోజనాలను పరిరక్షించేలా ఆశీర్వదించాలని ప్రజలను కోరారు. అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత ఏం చేస్తారో తమ పార్టీ సొంత మేనిఫెస్టోను విడుదల చేస్తుందన్నారు.
తనకు ప్రజలతో మాత్రమే పొత్తు ఉందని, మరెవరితోనూ పొత్తు లేదని చెప్పడం ద్వారా, పవన్ కళ్యాణ్ టీడీపీపై ఒత్తిడి తీసుకువస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది, డిమాండ్లను అంగీకరించకపోతే, పొత్తు ఉండదని అన్నారు. బీజేపీని వీడి అయినా పవన్‌తో పొత్తు పెట్టుకోవడం తప్ప మరో మార్గం లేదని టీడీపీ ఇన్ని రోజులు నమ్మకంగా ఉంది. అయితే పవర్‌స్టార్‌ తాజా వ్యాఖ్యలతో ఆయనను టీడీపీ పెద్దగా పట్టించుకోవడం లేదనే విషయం ఇప్పుడు తేలిపోయింది.
రాష్ట్రంలో అధికారం కోసం పోటీలో ఉన్నానంటూ పవన్ కళ్యాణ్ తన పార్టీ కార్యకర్తల్లో మనోధైర్యాన్ని పెంపొందించడమే కాకుండా, పవన్ కళ్యాణ్, కాపు ఓట్లను సొమ్ము చేసుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు టీడీపీ ఉత్సాహాన్ని కూడా తగ్గించారు. పవన్ తన బలాన్ని అతిగా అంచనా వేస్తున్నాడా లేక పొత్తులో భాగంగా టీడీపీ నుంచి గరిష్టంగా సీట్లను రాబట్టుకోవాలనే ఒత్తిడి వ్యూహమా అన్నది తేలాల్సి ఉంది.

Previous articleబీఆర్‌ఎస్‌ కోసం జనతాపార్టీ తరహాలో నమూనాను అనుసరించనున్న కేసీఆర్ ?
Next articleటీఆర్ఎస్‌ను వీడి కాంగ్రెస్‌లో చేరనున్న పీజేఆర్ కుమార్తె!