ఒక పార్టీ.. నాలుగు గ్రూపులు… ఇదీ ఖమ్మం జిల్లా కథ!

అంతటి ప్రాధాన్యమున్న ఖమ్మం జిల్లాలో అధికార టీఆర్‌ఎస్ పార్టీ ప్రధానంగా నాలుగు ప్రధాన గ్రూపులుగా చీలిపోయింది. వీరిలో ఇద్దరు అధికార స్థానాల్లో పువ్వాడ అజయ్, నామా నాగేశ్వరరావు నేతృత్వంలో ఉన్నారు. మిగిలిన ఇద్దరికి అధికారంలో లేని ఇద్దరు నేతలు నాయకత్వం వహిస్తున్నారు. వారే మాజీ మంత్రి తుమ్మల నాగేశ్వరరావు, మాజీ ఎంపీ పొంగులేటి శ్రీనివాస్‌రెడ్డి.
ఈ నలుగురు నాయకులుఒకరిపై విమర్శలు చేసుకుంటున్నారు. నామా డబ్బు బలంతో మద్దతును కొనుగోలు చేయగలడు,అయితే అజయ్ తన మంత్రి పదవిని ఉపయోగించి ప్రజలను తన వైపుకు తిప్పుకున్నాడని ఆరోపించారు. టీఆర్‌ఎస్‌ అంతర్గత సర్వేలు నాలుగు స్థానాలను సులువుగా గెలుచుకునే అవకాశం ఉందని చెబుతున్నప్పటికీ అంతర్గత కుమ్ములాటలు ఆ పార్టీకి గట్టి దెబ్బేనని పలువురు అనుమానిస్తున్నారు.
ఒక నాయకుడు మరొకరిని తక్కువ చేస్తారేమోనని వారు ఆందోళన చెందుతున్నారు.తుమ్మల, పొంగులేటి విషయానికొస్తే, పార్టీ టిక్కెట్‌ పొందడం, గెలవడం చాలా కీలకం. కాంగ్రెస్‌, బీజేపీలు రెండూ తమ ప్రాభవాన్ని మెరుగుపరుచుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తుండడంతో టీఆర్‌ఎస్‌కు గట్టి ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. టీఆర్‌ఎస్‌లోని నాలుగు వర్గాలు ఏకతాటిపైకి రాకుంటే ఆ పార్టీకి గడ్డుకాలం తప్పదని రాజకీయ విశ్లేషకులు హెచ్చరిస్తున్నారు. టీఆర్ఎస్ అధినేతలు వింటున్నారా?

Previous articleజగన్, ఆర్ ఆర్ ఆర్, ఒకే వేదిక పంచుకోనున్నారా?
Next articleఆత్మకూరు ప్రచారంలో కనిపించని చంద్రశేఖర్ రెడ్డి!