ఆత్మకూరు ప్రచారంలో కనిపించని చంద్రశేఖర్ రెడ్డి!

ఆత్మకూరు ఉప ఎన్నిక ఫలితం, మేకపాటి గౌతంరెడ్డికి ప్రజల్లో ఉన్న మంచితనం, మేకపాటి కుటుంబానికి ఉన్న పలుకుబడి దృష్ట్యా వారి గెలుపు ఖాయం. లక్షకు పైగా ఓట్లతో గెలుస్తాడా లేదా అన్నదే ఆసక్తిగా మారింది. తమ అభ్యర్థి విక్రమ్‌రెడ్డిని లక్ష ఓట్లకు పైగా గెలిపించాలని వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ భావిస్తోంది.
పలువురు ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులు, ఇతర ముఖ్య నేతలకు పార్టీ ప్రచార బాధ్యతలు అప్పగించింది. వీరంతా ఆత్మకూరులో మకాం వేసి విక్రమ్ రెడ్డికి విజయం కోసం కృషి చేస్తున్నారు. అయితే వైఎస్సార్‌సీపీ కీలక నేత ఒకరు మాత్రం ఎక్కడా కనిపించడం లేదు. ఆయన ప్రచారంలోలేరు.ఆయన మరెవరో కాదు, ఉదయగిరి అసెంబ్లీకి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న విక్రమ్‌రెడ్డి బాబాయ్, మేకపాటి రాజమోహన్‌రెడ్డి సోదరుడు మేకపాటి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి.
నాలుగుసార్లు ఎమ్మెల్యేగా ఎన్నికైన తనకు మంత్రి పదవి దక్కలేదని మండిపడుతున్నారు.గౌతంరెడ్డికి మంత్రి పదవి ఇవ్వడంపై ఆయన అసంతృప్తిగా ఉన్నారు. అందుకే ఆయన ప్రచారంలో పాల్గొనలేదు. మేకపాటి చంద్రమోహన్‌రెడ్డి, మేకపాటి రాజమోహన్‌రెడ్డిల మధ్య గ్యాప్‌ ఉందని సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
కాగా, ఉదయగిరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో టీడీపీ దూసుకుపోతోంది. పార్టీ క్రమంగా వేగం పుంజుకుంటుంది, నియోజకవర్గంపై చంద్రశేఖర రెడ్డి పట్టు కోల్పోతున్నారు. హైదరాబాద్‌లో ఎక్కువ సమయం గడుపుతున్న చంద్రశేఖర రెడ్డి లేకపోవడంతో నియోజకవర్గంలో పార్టీ వ్యవహారాలు, పనులను ఓ మహిళా రాజకీయ నేత నిర్వహిస్తున్నారనే గుసగుసలు కూడా వినిపిస్తున్నాయి.

Previous articleఒక పార్టీ.. నాలుగు గ్రూపులు… ఇదీ ఖమ్మం జిల్లా కథ!
Next articleబీఆర్‌ఎస్‌ కోసం జనతాపార్టీ తరహాలో నమూనాను అనుసరించనున్న కేసీఆర్ ?