జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశాన్ని వినియోగించుకోవాలని యోచిస్తున్నతెలంగాణ బీజేపీ !

హైదరాబాద్‌లో జరగనున్న ఆ పార్టీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశాన్ని పూర్తిగా వినియోగించుకోవాలని తెలంగాణ బీజేపీ యోచిస్తోంది. పోరాటానికి దిగిన ఎంపీలు, ఎమ్మెల్యేలు, ముఖ్యమంత్రులు, సంస్థాగత ఆఫీస్ బేరర్లు మరియు రాజకీయ ప్రచార సారథులతో కూడిన ప్రతినిధులందరూ అసలు తేదీకి కనీసం వారం రోజుల ముందు వస్తారు. వారు తెలంగాణలోని వివిధ ప్రాంతాలకు వెళతారు, అక్కడ వారు స్థానిక పార్టీ కార్యకర్తలు, బూత్ ఇంచార్జ్‌లు, ఇతర ఆఫీస్ బేరర్‌లతో వివరంగా సంభాషిస్తారు.
తెలంగాణ స్థానిక నేతలకు సలహాలు ఇవ్వనున్నారు.పార్టీ జాతీయ నాయకత్వానికి వివరణాత్మక నివేదికను సమర్పించడానికి వారు గ్రామీణ ప్రాంతాలలో విస్తృతంగా పర్యటించనున్నారు, తద్వారా రాష్ట్రంలోని పరిస్థితిపై సరైన ఆలోచన వస్తుంది.ఈ నివేదికల ఆధారంగా వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు పార్టీ వ్యూహరచన చేస్తుంది. జూన్ 28 నుంచి ప్రారంభం కానున్న ఈ సర్వేలు, అధ్యయన యాత్రలు, సమావేశాల ద్వారా రాష్ట్రవ్యాప్తంగా పార్టీ యంత్రాంగం చైతన్యవంతం కానుందని సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
అలాగే హైదరాబాద్‌లో స్థిరపడిన వివిధ రాష్ట్రాల ప్రజలతో ప్రత్యేక సమావేశాలు నిర్వహించాలని తెలంగాణ బీజేపీ యోచిస్తోంది. మార్వాడీలు, ఉత్తర భారతీయులు, తమిళులు, మలయాళీలు, కన్నడిగులు, మరాఠీలు, బెంగాలీలు మరియు అస్సామీ ప్రజల కోసం హైదరాబాద్‌లో ప్రత్యేక సమావేశాలు ఏర్పాటు చేస్తారు. ఈ సమావేశాల్లో ఆయా రాష్ట్రాలకు చెందిన నేతలు ప్రసంగించనున్నారు.ఈ కార్యక్రమాలకు సంబంధించిన పూర్తి వివరాలు కూడా రూపొందిస్తున్నారు.
దీంతో పాటు పార్టీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశంలో భాగంగా పరేడ్ గ్రౌండ్స్‌లో భారీ బహిరంగ సభను నిర్వహించేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ఇది బల యొక్క ప్రదర్శన, వచ్చే ఏడాది ప్రారంభంలో తెలంగాణ శాసనసభకు జరగబోయే ఎన్నికలలో పార్టీకి మద్దతును సమీకరించడంలో సహాయపడుతుంది. పార్టీ గురించి మరియు దాని కార్యక్రమాల గురించి అవగాహన కల్పించడానికి ప్రజల నుండి నిధులు సేకరించడం కూడా ప్రారంభించింది.

Previous articleజాతీయ స్థాయిలో టీఆర్‌ఎస్‌ అధినేత ఒంటరేనా?
Next articleఉర్దూను రాష్ట్ర రెండవ అధికార భాషగా ప్రకటించిన జగన్!