ఈ నెలాఖరులో పారిస్ వెళ్లనున్న జగన్?

వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఈ నెలాఖరులో మరో విదేశీ పర్యటనకు వెళ్లనున్నట్లు పార్టీ వర్గాలను ఉటంకిస్తూ ఓ వర్గం మీడియాలో కథనాలు వచ్చాయి. ఈ కథనాల ప్రకారం జగన్ తన సతీమణి భారతిరెడ్డితో కలిసి జూన్ 29 లేదా 30న ఫ్రాన్స్ రాజధాని ప్యారిస్‌కు వెళ్లనున్నారు. గత నెలలో, అతను దావోస్‌లో జరిగిన వరల్డ్ ఎకనామిక్ ఫోరమ్ సమావేశానికి హాజరయ్యేందుకు స్విట్జర్లాండ్‌కు వెళ్లాడు. స్విట్జర్లాండ్ పర్యటన అధికారికమైనది అయితే, పారిస్ పర్యటన అతని వ్యక్తిగతమైనది.
జగన్ తన సతీమణి భారతిరెడ్డితో పారిస్‌లోని ఫోంటైన్‌బ్లేలో ఉన్న ప్రతిష్టాత్మకమైన INSEAD బిజినెస్ స్కూల్‌లో బిజినెస్ అడ్మినిస్ట్రేషన్ (MBA)లో మాస్టర్స్ కోర్సును అభ్యసిస్తున్న వారి పెద్ద కుమార్తె హరిషిణి రెడ్డి కాన్వకేషన్‌కు హాజరవుతారు. హరీషిని మే 2020లో INSEADలో చేరారు, ఆపై, జగన్, భారతి కూడా ఆమెను కలుసు కోవడానికి ఫ్రాన్స్‌కు వెళ్లారు. ఇప్పుడు, ఆమె కోర్సు పూర్తి చేసినందున, వారు ఆమె గ్రాడ్యుయేషన్ వేడుకకు వెళ్తున్నారు. కాన్వొకేషన్ జూలై 2న జరగనుంది, విద్యార్థుల తల్లిదండ్రులందరిలాగే జగన్, భారతిని కూడా కాన్వకేషన్‌కు ఆహ్వానించారు. జగన్ మరో రెండు రోజులు ఉంటాడా లేదా అదే రోజు తిరిగి వస్తాడా అనేది స్పష్టంగా లేదు.

Previous articleగంటా, జేడీ లక్ష్మీనారాయణ కలసి ఏం చేయనున్నారు?
Next article‘ఆక్వా హాలిడే’పై ప్రభుత్వాన్ని తప్పుపట్టిన లోకేష్