గంటా, జేడీ లక్ష్మీనారాయణ కలసి ఏం చేయనున్నారు?

సిబిఐ మాజీ జెడి వివి లక్ష్మీనారాయణ వంటి మాజీ టాప్‌కాప్, రాజకీయ నాయకుడు, మాజీ మంత్రి గంటా శ్రీనివాసరావు మనవడి పుట్టినరోజు వేడుకకు హాజరు కావడం ఖచ్చితంగా వార్తే. మొన్న హైదరాబాద్‌లో జరిగిన గంటా మనవడి పుట్టినరోజు వేడుకల్లో లక్ష్మీనారాయణ స్టార్ అట్రాక్షన్‌గా నిలిచారు.
లక్ష్మీనారాయణ వైజాగ్‌కే పరిమితమయ్యారు, వైజాగ్ స్టీల్ ప్లాంట్ ఆందోళనలో చాలా చురుకుగా ఉన్నారు. 2024లో అక్కడి నుంచి ఎన్నికల బరిలోకి దిగాలని కూడా ఆయన యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఇటీవల హైదరాబాద్‌ తదితర ప్రాంతాల్లో జరిగిన కాపు మేధావుల సమావేశాలకు ఆయన హాజరయ్యారు. ఈ ప్రయత్నాలన్నింటిలోనూ గంటా ఆయన వెంటే ఉన్నారు.
మరీ ముఖ్యంగా జేడీ లక్ష్మీనారాయణ కాపు కూటమిలో భాగమవుతారా? కాపు ప్లాంక్‌పై పోటీ చేస్తారా? కాపు సమస్యలపై కూడా యాక్టివ్‌గా ఉన్న గంటాతో చేతులు కలుపుతారా? గంటా గతంలో టీడీపీ, కాంగ్రెస్, ప్రజారాజ్యం పార్టీలో ఉన్నారు. కాబట్టి, ఈసారి కొత్త రాజకీయ పార్టీ ప్లాన్ చేస్తున్నారా? మరో ఆసక్తికరమైన అంశం ఏమిటంటే ఈ సమావేశానికి రాజ్యసభ ఎంపీ, కాంగ్రెస్‌ నేత కేవీపీ రామచంద్రరావు, టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు కూడా హాజరయ్యారు.

Previous articleSai Pallavi
Next articleఈ నెలాఖరులో పారిస్ వెళ్లనున్న జగన్?