గన్నవరంలో తీవ్రస్థాయి మాటల యుద్ధం !

కృష్ణా జిల్లా గన్నవరం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం అధికార పార్టీ నేతలు ఒకరిపై ఒకరు బాహాటంగానే విమర్శలు గుప్పించుకోవడంతో రణరంగంగా మారుతోంది. టీడీపీ నుంచి అధికార పార్టీలోకి ఫిరాయించిన ఎమ్మెల్యే వల్లభనేని వంశీమోహన్‌కు, 2019 ఎన్నికల్లో ఓడిపోయిన యార్లగడ్డ వెంకట్రావుకు మధ్య ఇప్పుడు పోరు నెలకొంది. ఇద్దరు నేతలు గత కొంతకాలంగా ఒకరిపై ఒకరు తీవ్ర ఆరోపణలు, ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు.
2019 ఎన్నికల్లో టీడీపీ నుంచి వంశీ, వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ తరఫున వెంకట్‌రావు పోటీ చేయడంతో వీరిద్దరూ ప్రత్యర్థులుగా నిలిచారు. వెంకట్రావు కేవలం 990 ఓట్ల తేడాతో వంశీ చేతిలో ఓడిపోయారు. అయితే జగన్ మోహన్ రెడ్డి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసిన తర్వాత వంశీ టీడీపీ నుంచి అధికార పార్టీలోకి ఫిరాయించారు. వెంకట్రావు అభ్యంతరాలు వ్యక్తం చేసినా ముఖ్యమంత్రి అభ్యంతరాలను పక్కనపెట్టి వంశీని నియోజకవర్గ పార్టీ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా నియమించారు. విభేదాలను పక్కనపెట్టి కృష్ణా జిల్లా సహకార కేంద్ర బ్యాంకు చైర్మన్‌గా వెంకట్రావును ముఖ్యమంత్రి నియమించారు.
అయితే, రాష్ట్రంలో ఎన్నికల మూడ్‌లోకి రావడంతో నేతలు ఒకరిపై ఒకరు బహిరంగ విమర్శలు చేసుకుంటూ మళ్లీ పోటీకి తెరతీశారు. ఇదిలా ఉంటే ఎన్నికల ముందు టీడీపీలోకి వచ్చేందుకు వెంకట్రావు ఎత్తుగడలు వేస్తున్నట్లు రాష్ట్రంలో జోరుగా ప్రచారం సాగుతోంది. వంశీ వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ అభ్యర్థిగా బరిలోకి దిగడం ఖాయమని, వెంకట్రావ్‌కే అవకాశాలు లేవని కూడా తేలిపోయింది. ఈ పుకార్లు వెంకట్రావును వంశీతో పోటీకి తెరతీసి వార్తల్లోకి వచ్చేలా చేశాయని భావిస్తున్నారు. వంశీ, వెంకట్రావుల మధ్య పోటీని జగన్ మోహన్ రెడ్డి పరిష్కరిస్తారా లేక వెంకట్రావు వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్‌ను వీడి టీడీపీలో చేరి 2024 ఎన్నికల్లో తమ అభ్యర్థిగా బరిలోకి దిగుతారా అనేది చూడాలి.

Previous articleఅధికార వ్యతిరేకత ఉన్నప్పటికీ కేసీఆర్‌కు సానుకూలమా?
Next article‘అంటేసుందరానికీ’ సినిమా తీసినందుకు నిర్మాతలు గా మేము చాలా గర్వంగాఫీలౌతున్నాం: