పురందేశ్వరికి కొడాలి నాని హెచ్చరిక!

కేంద్ర మాజీ మంత్రి, భారతీయ జనతా పార్టీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి దగ్గుబాటి పురంధేశ్వరి తన నియోజకవర్గంలో అభివృద్ధి పనులను అడ్డుకుంటున్నారని మాజీ మంత్రి, గుడివాడ ఎమ్మెల్యే కొడాలి వెంకటేశ్వర్ రావు నాని సోమవారం మండిపడ్డారు. కొడాలి నాని మీడియాతో మాట్లాడుతూ తన తండ్రి, మాజీ ముఖ్యమంత్రి దివంగత ఎన్టీ రామారావు రెండుసార్లు ప్రాతినిధ్యం వహించిన గుడివాడను బీజేపీలో తన ప్రాభవాన్ని ఉపయోగించుకుని పురందేశ్వరి అభివృద్ధిని అడ్డుకోవడం దురదృష్టకరమన్నారు.

ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి, మచిలీపట్నం ఎంపీ వల్లభనేని బాలశౌరిల చొరవతో నియోజకవర్గ ప్రజల చిరకాల డిమాండ్‌ అయిన గుడివాడలో రైలు ఓవర్‌బ్రిడ్జిని కేంద్రం మంజూరు చేసిందన్నారు. కేంద్ర రోడ్డు రవాణా మంత్రి నితిన్ గడ్కరీ కూడా ఫ్లై ఓవర్లకు శంకుస్థాపన చేశారు. కానీ స్థానికంగా ఉన్న కొద్దిమంది వ్యాపారుల కోసం పురందేశ్వరి ఫ్లైఓవర్ల నిర్మాణాన్ని అడ్డుకునే ప్రయత్నం చేస్తున్నారని ఆరోపించారు. ఫ్లై ఓవర్ల నిర్మాణాన్ని ఆపాలని బీజేపీ ప్రధాన కార్యదర్శి గడ్కరీతో అపాయింట్‌మెంట్ కోరారని నాని చెప్పారు. నేను పురందేశ్వరితో రెండుసార్లు మాట్లాడాలని ప్రయత్నించాను, కానీ ఆమె అందుబాటులో లేదు, అని అతను చెప్పాడు.
ఫ్లైఓవర్ నిర్మాణంలో జోక్యం చేసుకోవద్దని పురంధేశ్వరిని హెచ్చరించిన నాని, తన వెర్రి ప్రయత్నాలను ఆపకపోతే తీవ్ర పరిణామాలు ఎదుర్కోవాల్సి వస్తుందని అన్నారు.గతంలో రెండుసార్లు ఎంపీగా, కేంద్రమంత్రిగా పనిచేసిన ఆమెకు ఎలాంటి పరిణామాలు ఎదురవుతున్నాయో తెలుసుకోవాలని ఆయన అన్నారు.
తీవ్ర పరిణామాలుంటాయని బీజేపీ నాయకుడిని బెదిరించిన మాజీ మంత్రి, ఫ్లైఓవర్ ప్రాజెక్టును రద్దు చేస్తే గుడివాడ మీదుగా వెళ్లే రైళ్లన్నింటినీ నిలిపివేస్తానని అన్నారు. కేంద్ర ప్రభుత్వం దిగి వచ్చే వరకు వచ్చే వరకు ట్రాక్‌లపై టెంట్‌ వేసి ధర్నాకు దిగుతానని హెచ్చరించారు.

Previous articleఏపీలో యాత్రలతో వేడెక్కుతున్న రాజకీయం!
Next articleఎన్నికలకు అభ్యర్థుల ఎంపికను చంద్రబాబు ప్రారంభించారా?