ఎన్నికలకు అభ్యర్థుల ఎంపికను చంద్రబాబు ప్రారంభించారా?

తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు రాష్ట్రంలో తదుపరి అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సన్నాహాలు ప్రారంభించినట్లు కనిపిస్తోంది, ఈ నేపథ్యంలో ఎన్నికలు కనీసం ఒక సంవత్సరం ముందు రావచ్చు. ఉత్తర కోస్తా జిల్లాల నుంచి వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేసేందుకు సరైన అభ్యర్థులను గుర్తించేందుకు టీడీపీ అధినేత కసరత్తు ప్రారంభించినట్లు సమాచారం.
తమకు గణనీయమైన బలం ఉన్న విశాఖ జిల్లాను కైవసం చేసుకోవడంపై నాయుడు దృష్టి సారించినట్లు సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి. విశాఖపట్నం పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గంలో టీడీపీ 4 వేల ఓట్ల తేడాతో ఓడిపోయినా, ఏడు అసెంబ్లీ సెగ్మెంట్లలో నలుగురు ఎమ్మెల్యేలను ఆ పార్టీ గెలుచుకుంది. అయితే వారిలో ఒకరు వాసుపల్లి గణేష్ వైసిపిలోకి ఫిరాయించినా జిల్లాలో ఆ పార్టీ బలంగానే ఉంది. ఈసారి ఏడు సెగ్మెంట్లలో ఎలాగైనా విజయం సాధించాలని టీడీపీ ధీమాగా ఉంది.
నందమూరి బాలకృష్ణ అల్లుడు, గీతం గ్రూప్ ఆఫ్ ఇనిస్టిట్యూషన్స్ చైర్మన్ అయిన ఎంవీ భరత్‌ని విశాఖపట్నం పార్లమెంట్ నియోజకవర్గం నుంచి మార్చి భీమిలి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీకి దింపాలని చంద్రబాబు నాయుడు యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం.
స్టీల్ ప్లాంట్ ప్రైవేటీకరణకు వ్యతిరేకంగా పోరాడి మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న విశాఖపట్నం (ఉత్తర) సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే గంటా శ్రీనివాసరావును గాజువాకలో పోటీచేసే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. ఆయన స్థానంలో ఆయన మేనల్లుడు విశాఖపట్నం (ఉత్తర) నుంచి టీడీపీ అభ్యర్థిగా బరిలోకి దిగనున్నారు.
గాజువాక ఇన్‌ఛార్జ్‌గా నియమితులైన మాజీ ఎమ్మెల్యే పల్లా శ్రీనివాసులు విశాఖపట్నం పార్లమెంట్ ఎన్నికల అభ్యర్థిగా బరిలోకి దిగనున్నారు. వాసుపల్లి గణేష్ టీడీపీలోకి తిరిగి వచ్చే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు వార్తలు వచ్చినప్పటికీ, సంక్షోభ సమయంలో పార్టీని వీడిన ఆయనను తిరిగి తీసుకోవడానికి చంద్రబాబు నాయుడు ఆసక్తి చూపడం లేదు. ఇత‌ర నియోజ‌క‌వ‌ర్గాల్లో వైయ‌స్ఆర్‌సీకి ధీటుగా యువ‌కుల కోసం టీడీపీ అధినేత వెతుకుతున్న‌ట్లు చెబుతున్నారు. ముందస్తు ఎన్నికలపై జగన్ ప్రకటన చేయగానే ఆయన అభ్యర్థులను ప్రకటించే అవకాశం ఉంది.

Previous articleపురందేశ్వరికి కొడాలి నాని హెచ్చరిక!
Next articleకేసీఆర్ పార్టీ ఏపీ లో పోటీ చేస్తుందా?