ఏపీలో యాత్రలతో వేడెక్కుతున్న రాజకీయం!

తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంద్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు వచ్చే ఏడాది పాటు రాష్ట్రవ్యాప్త పర్యటనకు ప్రణాళికను ప్రకటించిన రెండు రోజుల వ్యవధిలోనే జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు, పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ కూడా బస్సు యాత్ర ప్రకటించారు.
దసరా పండుగ రోజున అంటే అక్టోబర్ 5వ తేదీన తిరుపతి నుంచి పవన్ కళ్యాణ్ తన బస్సు యాత్రను ప్రారంభిస్తారని జనసేన పార్టీ రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ కన్వీనర్ నాదెండ్ల మనోహర్ ప్రకటించారు. జనసేన అధినేత వచ్చే ఆరు నెలల్లో రాష్ట్రంలో సుడిగాలి పర్యటన చేసి ప్రతి ప్రధాన నియోజకవర్గాన్ని టచ్ చేయనున్నారు.
రాష్ట్రంలోని అవిభాజ్య జిల్లాల్లోని అన్ని జిల్లా కేంద్రాల్లో బహిరంగ సభల్లో ఆయన ప్రసంగిస్తారు. షెడ్యూల్ సిద్ధమవుతోంది.
ప్రతి నెలా రెండు జిల్లాలు, మూడు రోజుల్లో ఒక్కో నియోజకవర్గాన్ని కలుపుతూ నెలకు 20 రోజుల పాటు యాత్ర నిర్వహించాలని నాయుడు ప్రకటించిన తరుణంలో ఆయన కుమారుడు, టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ కూడా అక్టోబర్ 2 నుంచి పాదయాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు.
వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధినేత జగన్‌ ప్రభుత్వం చేపడుతున్న సంక్షేమ పథకాలను ప్రజలకు వివరించేందుకు సామాజిక న్యాయ భేరి యాత్ర నిర్వహించగా, బడుగు, బలహీన వర్గాల మంత్రులు ఇప్పటికే గడపగడపకూ ప్రభుత్వం కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించారు. భారతీయ జనతా పార్టీ నాయకులు రాష్ట్రంలో ఇలాంటి యాత్రలు నిర్వహించడంపై కార్యాచరణ ప్రణాళికతో ముందుకు రాలేదు అయితే రాబోయే నెలల్లో పార్టీ ఖచ్చితంగా బహిరంగ సభల శ్రేణిని ప్లాన్ చేస్తోంది.

Previous articleముందస్తు ఎన్నికలకు జగన్?
Next articleపురందేశ్వరికి కొడాలి నాని హెచ్చరిక!