కెసిఆర్ ఈసారి ఎక్కడ నుండి పోటీ చేయనున్నారు?

తెలంగాణా సీఎం కేసీఆర్ 2023 ఎన్నికల్లో గజ్వేల్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి తప్పుకునే యోచనలో ఉన్నారా? 2023 ఎన్నికల్లో కేసీఆర్ రెండుసార్లు గెలిచిన గజ్వేల్ నుంచి పోటీ చేయకపోవచ్చని టీఆర్ఎస్ వర్గాల్లో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. ఆయన మెదక్ నుంచి లోక్‌సభకు పోటీ చేసే అవకాశం ఉందని లేదా మరో అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసే అవకాశం ఉందని విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
2014లో టీడీపీ అభ్యర్థి వంటేరు ప్రతాప్‌రెడ్డిపై కేసీఆర్ 10391 ఓట్లతో గెలుపొందారు. 2019లో మళ్లీ 58200 ఓట్లతో ప్రతాప్‌రెడ్డిపై విజయం సాధించారు. కాంగ్రెస్‌ తరఫున ప్రతాప్‌రెడ్డి పోటీ చేశారు. అనంతరం జరిగిన పరిణామంలో ప్రతాప్‌రెడ్డి టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరడంతో ఆయనను కేసీఆర్ నియోజకవర్గ ఇంచార్జ్‌గా నియమించారు.
ప్రతాప్ రెడ్డికి ఈసారి ఎమ్మెల్యేగా అవకాశం కల్పించాలని కేసీఆర్ భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. అందుకే ఆయన వేరే నియోజకవర్గానికి మారాలనుకుంటున్నారు. దక్షిణ తెలంగాణలోని మునుగోడు నియోజకవర్గం నుంచి ఆయన పోటీ చేయవచ్చని ప్రచారం జరుగుతోంది. మునుగోడు నల్గొండ జిల్లాలో ఉంది. అయితే ఇది జరగకపోవచ్చని కొందరు టీఆర్ఎస్ నేతలు అంటున్నారు.
కేసీఆర్ జాతీయ రాజకీయాల్లోకి వచ్చే అవకాశం ఉందని, లోక్ సభ స్థానానికి పోటీ చేసే అవకాశం ఉందని వారు వాదిస్తున్నారు. మెదక్ లోక్‌సభ నియోజకవర్గం నుంచి ఆయన పోటీ చేసే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. కేసీఆర్ స్వయంగా జాతీయ రాజకీయాలపై దృష్టి సారిస్తుండగా, రాష్ట్రానికి ముఖ్యమంత్రిగా తన కుమారుడు కేటీఆర్‌ను చేసే అవకాశం ఉందని ఇది పరోక్ష సంకేతాలు.

Previous articleజూన్ 15 నుండి చంద్రబాబు జిల్లాల పర్యటన!
Next articleతమిళిసై ప్రజా దర్బార్: రాజ్ భవన్ వర్సెస్ ప్రగతి భవన్?