జూన్ 15 నుండి చంద్రబాబు జిల్లాల పర్యటన!

టీడీపీ అధినేత, ప్రతిపక్షనేత, నారా చంద్రబాబు నాయుడు జూన్ 15 నుంచి రాష్ట్రవ్యాప్తంగా తన విస్తృత పర్యటన కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించనున్నారు.ప్రతి లోక్‌సభ నియోజకవర్గంలో మూడు రోజుల పాటు బస చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నారు. రాష్ట్రంలోని మొత్తం 26 జిల్లాలను కలుపుకుని ఏడాది పాటు కార్యక్రమాన్ని టీడీపీ అధినేత ఖరారు చేసినట్లు పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి. తన పర్యటన కార్యక్రమానికి లోక్‌సభ నియోజకవర్గాన్ని ప్రాతిపదికగా తీసుకుని, వచ్చే 12 నెలల్లో కనీసం 80 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో రోడ్ షోలు నిర్వహించాలని చంద్రబాబు నాయుడు భావిస్తున్నారు.
చంద్రబాబు నాయుడు మొదట బస్సు యాత్రను ప్లాన్ చేసి లోకేష్ కోసం పాదయాత్రను ప్రతిపాదించారు. అయితే, కార్యక్రమాలకు డూప్లికేషన్ రాకుండా ఉండేందుకు చంద్రబాబు నాయుడు సొంతంగా టూర్ ప్రోగ్రాం ప్రారంభించాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ప్రజలు కూడా తనపై దృష్టి సారించేలా తన కార్యక్రమంపై పార్టీ నేతలు, మీడియా దృష్టి సారించాలని ఆయన కోరుతున్నారు. టూర్ షెడ్యూల్ కూడా తాత్కాలికంగా ఖరారైందని సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి.
చంద్రబాబు నాయుడు ప్రతి పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గంలో మూడు రోజుల పాటు బస చేయాలని యోచిస్తున్నందున, మొదటి రోజు పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు స్వర్గీయ ఎన్టీ రామారావు జయంతి వేడుకలను నిర్వహించాలని యోచిస్తున్నారు. రెండో రోజు ఆ ప్రాంతంలోని పార్టీ నాయకులు, నిపుణులతో సంభాషించడానికి కేటాయించగా, మూడో రోజు పార్టీ అధినేత కనీసం రెండు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో రోడ్ షోలు నిర్వహించనున్నారు. ఉదయం, సాయంత్రం రెండు పూటలా రోడ్ షోలు నిర్వహించేవాడు. చంద్రబాబు నాయుడు వచ్చే ఎన్నికల్లో జగన్ మోహన్ రెడ్డిని ఓడించాలనే పట్టుదలతో ఉన్నారు,2024 ఎన్నికలను ప్రతిష్టాత్మకంగా తీసుకున్నారు.

Previous articleవైఎస్ వివేకా హత్య కేసులో సాక్షి మృతి
Next articleకెసిఆర్ ఈసారి ఎక్కడ నుండి పోటీ చేయనున్నారు?