అంబటి రాంబాబుపై సీఐడీ చర్యలు తీసుకుంటుందా?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు జనసేనాని పవన్ కళ్యాణ్ పార్టీల కోసం మూడు ఆప్షన్లు అందరి దృష్టిని ఆకర్షిస్తున్నాయి. తెలుగుదేశం పార్టీ నేతలు జనసేన అధినేతకు ఆయన ఆప్షన్లను అంగీకరించలేమని పగటి కలలు కనడం మానుకోవాలని సలహా ఇస్తున్నారు. అతని ఎంపికలు ఒకదానికొకటి వ్యతిరేకంగా పార్టీలను ఉంచుతున్న నకిలీ ట్వీట్లకు కూడా వచ్చాయి. తన ఐడీ నుంచి నకిలీ ట్వీట్లు చేసి సోషల్ మీడియాలో వాడుతున్నారని టీడీపీ నేత దేవినేని ఉమ ఆరోపించారు. వైఎస్సార్‌సీపీకి చెందిన అంబటి రాంబాబుపై అనుమానం వ్యక్తం చేశారు.
అంబటి రాంబాబుపై తీవ్ర స్థాయిలో విరుచుకుపడిన దేవినేని ఉమ ఓ కేబినెట్‌ మంత్రి ఇంత నీచంగా ఎలా ప్రవర్తిస్తారని ప్రశ్నించారు. ఫేక్ ట్వీట్లు చేసి పార్టీల మధ్య చిచ్చు పెట్టాల్సిన అవసరం ఏముందని ప్రశ్నించారు. సోషల్ మీడియా వేదికగా దేవినేని ఉమ వైఎస్సార్సీపీపై ఫేక్ ట్వీట్స్‌పై మండిపడ్డారు. వర్గాలు, మతాల మధ్య సమస్యలు సృష్టించి అధికారంలోకి వచ్చిన పార్టీ ఇలాంటి ఫేక్ ట్వీట్లను ఎప్పుడు ఆపుతుందని ప్రశ్నించారు.
కేబినెట్‌ మంత్రి అంబటి రాంబాబు ఫేక్‌ ట్వీట్‌ చేయడంపై అసంతృప్తితో దేవినేని ఉమ ఏపీ సీఐడీ డీఐజీ సునీల్‌ కుమార్ ను కలిసి అంబటి రాంబాబుపై ఫిర్యాదు చేశారు.అంబటి రాంబాబు తన ఫేక్ ట్వీట్లతో పార్టీల మధ్య చిచ్చు రేపుతున్నారని, ఆయన ఇమేజ్ కూడా డ్యామేజ్ అయ్యిందని,అంబటిపై చర్యలు తీసుకోవాలని కోరారు. అంబటి రాంబాబుపై సీఐడీ చర్యలు తీసుకుంటుందా అన్నది అందరిలో ఉన్న ప్రశ్న.

Previous articleపవన్ కల్యాణ్ చిత్తశుద్ధిని బీజేపీ విశ్వసించడం లేదా?
Next articleమళ్లీ వైఎస్సార్‌సీపీ అధికారంలోకి రావడానికి పథకాలు సరిపోవా?