పవన్ కల్యాణ్ చిత్తశుద్ధిని బీజేపీ విశ్వసించడం లేదా?

భారతీయ జనతా పార్టీతో తమ పార్టీ పొత్తు కొనసాగుతుందని, కొన్ని మెట్లు దిగివస్తే టీడీపీ ఆ కూటమిలో చేరవచ్చని రెండు రోజుల క్రితం జనసేన పార్టీ అధినేత, పవన్ కల్యాణ్ ప్రకటించారు. బీజేపీ పొత్తులో భాగస్వామ్యమైతేనే టీడీపీతో జనసేన పొత్తు పెట్టుకుంటుందని కూడా ఆయన సూచించారు. అదే సమయంలో బీజేపీ, టీడీపీ తనతో చేతులు కలపకపోతే జనసేన ఒంటరిగానే పోటీ చేస్తుందని ఆయన అన్నారు. కానీ పవన్ కళ్యాణ్ చిత్తశుద్ధిని బీజేపీ విశ్వసించడం లేదని తెలుస్తోంది.
స్థానిక నేతలు కాకపోయినా బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వంతో తనకు మంచి సంబంధాలు ఉన్నాయని పవన్ చెబుతున్నప్పటికీ జాతీయ బీజేపీ నేతలు సైతం ఆయన వ్యాఖ్యలను లైట్ గా తీసుకున్నారు.
ఎన్నికల సమయంలో పొత్తుల గురించి బీజేపీ ఆలోచిస్తుందని, ఇతర పార్టీల ముఖ్యమంత్రి అభ్యర్థిని ప్రకటించే సంప్రదాయం లేదని బీజేపీ జాతీయ కార్యదర్శి వై.సత్య కుమార్ వ్యాఖ్యానించిన తీరును బట్టి తెలుస్తోంది. పవన్ కళ్యాణ్ బీజేపీకి రిక్తహస్తం అందించి టీడీపీతో చేతులు కలపవచ్చని బీజేపీ అధిష్టానం అభిప్రాయపడుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. జనసేన పార్టీ అధినేత పట్ల ఆయన నిబద్ధతపై మాకు నమ్మకం లేదు. కాబట్టి, మేము వేచి మరియు చూసే విధానాన్ని అవలంబిస్తాము, అని బిజెపి నాయకుడు ఒకరు చెప్పారు.
బీజేపీతో పొత్తు కొనసాగించడంలో పవన్ కల్యాణ్ కు చిత్తశుద్ధి ఉంటే పొత్తు ధర్మంలో భాగంగా నెల్లూరులోని ఆత్మకూరు ఉప ఎన్నికల్లో బీజేపీ అభ్యర్థికి మద్దతు తెలపాలన్నారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డి ప్రభుత్వంతో బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వం దోస్తీ చేస్తున్న విషయం రాష్ట్ర బీజేపీ నేతలకు తెలిసిందే. వైఎస్‌ఆర్‌సి ఏ రూపంలోనైనా ఎన్‌డిఎకు మద్దతునిచ్చినంత కాలం, వైఎస్‌ఆర్‌సికి వ్యతిరేకంగా పోరాడడంలో అర్థం లేదు. ఏది ఏమైనా వచ్చే ఎన్నికల్లో బీజేపీ తన ఓట్ల శాతాన్ని మెరుగుపరుచుకునే అవకాశాలు చాలా తక్కువ. కాబట్టి, ఘర్షణకు ఎందుకు దిగాలి అనుకుంటున్నట్లు రాజకీయ పరిశీలకులు భావిస్తున్నారు.

Previous articleతెలంగాణలో ప్రభుత్వ వైద్యుల ప్రైవేట్ ప్రాక్టీస్‌ను నిషేధిస్తూ ఉత్తర్వులు జారీ!
Next articleఅంబటి రాంబాబుపై సీఐడీ చర్యలు తీసుకుంటుందా?