వైసిపి పార్టీకి దూరంగా ఉంటున్న మరో ఇద్దరు ఎంపీలు?

2019 ఎన్నికల తర్వాత వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ తన ఎంపీలలో ఒకరిని కోల్పోతోంది. పార్టీ అధిష్టానానికి, ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా ఎంపీ గళం విప్పడం నాయకత్వానికి పెద్ద తలనొప్పిగా మారింది. పశ్చిమగోదావరి జిల్లా నరసాపురం నియోజకవర్గం ఎంపీ కనుమూరు రఘురామకృష్ణంరాజు మీడియా ద్వారా ప్రభుత్వంపై విమర్శలు చేయని రోజు కూడా లేదు. గత మూడేళ్లలో రాష్ట్ర ప్రభుత్వం, పార్టీ అధినేత వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ఆయనపై అనేక కేసులు పెట్టారు. పార్ల‌మెంట్ నుంచి స‌స్పెండ్ చేయాల‌ని ఆ పార్టీ ప్ర‌య‌త్నించారు. పార్టీ నాయకత్వానికి దూరంగా ఉంటూ అందుబాటులో ఉండకుండా ఇప్పుడు కనీసం ఇద్దరు ఎంపీలు ఉన్నారు.
ఒంగోలు ఎంపీ మాగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డి గత రెండేళ్లుగా పార్టీకి అందుబాటులో లేకుండా మౌనంగా ఉన్నారు. ఆయన పార్టీ అధినేతను కలవడం గానీ, రాష్ట్రంలో గానీ, తన సొంత నియోజకవర్గంలో గానీ పార్టీ కార్యక్రమాలకు పెద్దగా హాజరుకావడం లేదు. రాష్ట్రంలో మద్యం విక్రయాలపై ప్రభుత్వంతో విభేదాలున్నట్లు సమాచారం. అతను మద్యం డిస్టిలరీలను కలిగి ఉన్నాడు , ప్రధాన మద్యం పంపిణీదారు.
ఇప్పుడు మూడేళ్ల తర్వాత పల్నాడు జిల్లా నరసరావుపేట నుంచి మరో ఎంపీ లావు శ్రీకృష్ణదేవరాయలు కూడా పార్టీ అధిష్టానానికి అందుబాటులో లేరని చెబుతున్నారు. పార్టీపై ఎలాంటి ప్రతికూల వ్యాఖ్యలు చేయనప్పటికీ పార్టీ అధిష్టానంతో ఆయన టచ్‌లో లేరు. తన నియోజకవర్గంలో మంత్రి బస్సుయాత్రకు ఎంపీ హాజరుకాలేదు. మే చివరి వారంలో నరసరావుపేటలో బీసీ మంత్రులు నిర్వహించిన బహిరంగ సభకు కూడా హాజరు కాలేదు. పార్టీ అగ్రనేతల ఫోన్‌లకు ఎంపీ కూడా స్పందించడం లేదని, దీంతో ఆయన పార్టీకి దూరం కావాలనే నిర్ణయానికి వచ్చినట్లు సమాచారం!

Previous articleతెలంగాణలో రెండేళ్లుగా ఫీజు రీయింబర్స్‌మెంట్ లేదు: బండి సంజయ్
Next articleహ్యాప్తీ బర్త్‌డే టీజర్‌ విడుదల