ఆయుష్మాన్ భారత్ పథకాన్ని వైఎస్ఆర్ ఆరోగ్యశ్రీగా మార్చారు అంటున్న జేపీ నడ్డా!

బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా ఈరోజు విజయవాడలో ఉన్నారు. బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు పార్టీ కార్యకర్తలను ఉద్దేశించి ప్రసంగిస్తూ ఆరోగ్యశ్రీ కార్యక్రమం గురించి ప్రస్తావించారు.దేశం మొత్తానికి ఆయుష్మాన్ భారత్ పథకాన్ని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ప్రారంభించారని నడ్డా అన్నారు. బీజేపీ ఆయుష్మాన్ భారత్ పథకాన్ని ఏపీలో వైఎస్ఆర్ ఆరోగ్యశ్రీగా మార్చారు అని బీజేపీ అధ్యక్షుడు, ఏపీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి బీజేపీ కార్యక్రమాలను పేర్లు మార్చి అమలు చేస్తున్నారని ఆరోపించారు.
దేశంలో ఎక్కడ చూసినా ఆయుష్మాన్‌ భారత్‌కు ఆమోదయోగ్యమైనదని,ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో మాత్రం ఆరోగ్యశ్రీకి అంగీకారం ఉందని అన్నారు. తెలంగాణలో కూడా ఆయుష్మాన్‌ భారత్‌ను ఆమోదించడం లేదు అని నడ్డా అన్నారు. సరే, ఆయుష్మాన్ భారత్ పథకాన్ని 2018లో ప్రధానమంత్రి ప్రారంభించగా, ఆరోగ్య శ్రీ కార్యక్రమాన్ని 2005లో అప్పటి ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి ఏపీలో ప్రారంభించారు.
ఆయుష్మాన్ భారత్, ఆ విధంగా ఆంధ్రప్రదేశ్ నుండి ఆరోగ్య శ్రీ పథకం యొక్క కాపీ మరియు బిజెపి జాతీయ అధ్యక్షుడు చెప్పింది నిజం కాదు. ఏపీతో పాటు కేంద్రం నుంచి కూడా కొందరు బీజేపీ నేతలు ఓట్ల కోసం తప్పుడు సమాచారం, తప్పుడు ప్రకటనలు ఇస్తూ ప్రజలను తప్పుదోవ పట్టించే ప్రయత్నం చేయడం ఆశ్చర్యకరం.

Previous articleపవన్ కళ్యాణ్ కు బీజేపీ షాక్ ఇచ్చిందా?
Next articleతెలంగాణలో రెండేళ్లుగా ఫీజు రీయింబర్స్‌మెంట్ లేదు: బండి సంజయ్