టీడీపీలోకి వైఎస్సార్సీపీ అసంతృప్త నేతలు?

అధికార వైఎస్సార్‌సీపీకి కొన్ని విస్తుగొలిపే వార్తలు ఇక్కడ ఉన్నాయి. అందులో చాలా మంది కీలక నేతలు ఇప్పుడు ప్రతిపక్ష టీడీపీ వైపు చూస్తున్నారు. కొందరు టీడీపీ అధినేతతో చర్చలు ప్రారంభించగా, మరికొందరు టీడీపీ నుంచి వచ్చే ప్రతిపాదనలను పరిశీలిస్తున్నట్లు సమాచారం. మూలాధారాలను విశ్వసిస్తే, చర్చల సమయంలో బయటకు వచ్చిన కొన్ని పేర్లు వైఎస్సార్‌సీపీని ఆందోళన గురిచేస్తున్నాయి.
ఇటీవలి మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణ, రాజ్యసభకు నామినేషన్ తర్వాత పలువురు అసంతృప్త నేతలు ఉన్నారని వర్గాలు చెబుతున్నాయి.వైఎస్సార్‌సీపీ అసంతృప్త నేతలు జాబితాను టీడీపీ సిద్ధం చేస్తున్నట్టు సమాచారం. వీరిని టీడీపీలోకి లాక్కునేందుకు ప్లాన్ చేస్తోంది.
ఉదాహరణకు, ఉత్తర ఆంధ్రాకి చెందిన కిల్లి కృపా రాణి తనకు రాజ్యసభ సీటు నిరాకరించినందుకు బాధపడుతోంది.మూడేళ్ల క్రితమే వైఎస్సార్‌సీపీలో చేరిన ఆమెకు ఇంతవరకు ఎలాంటి పదవి లభించలేదు. ఆమె టీడీపీలో చేరే యోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం. వైఎస్సార్‌సీపీ కీలక నేత, మాజీ మంత్రి పార్థ సారథి కూడా టీడీపీ వైపు చూస్తున్నారు. మాజీ హోంమంత్రి మేకతోటి సుచరిత కూడా టీడీపీలో చేరే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం.
నెల్లూరుకు చెందిన మాజీ మంత్రి ఆనం రాంనారాయణరెడ్డి, మాజీ ఎంపీ బుట్టా రేణుక కూడా టీడీపీ నేతలతో సంప్రదింపులు జరుపుతున్నట్లు సమాచారం. పలువురు మాజీ ఐఏఎస్‌లు, ఐపీఎస్‌లు కూడా టీడీపీలో చేరాలని భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. అతి త్వరలో చేరికలు ప్రారంభం కావచ్చని టీడీపీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. వైఎస్సార్‌సీపీ ఆందోళన చెందడానికి కారణాలు ఉన్నాయని వారు అభిప్రాయపడుతున్నారు

Previous articleవైఎస్సార్‌సీపీ ఇన్‌ఛార్జ్‌ పదవికి రాజీనామా చేసిన వాసుపల్లి!
Next article‘సింబా’లో ప్రకృతి తనయుడిగా జగపతిబాబు