2024 ఎన్నికల కోసం జనసైనికుల ముందు ఒక లక్ష్యం.. మూడు ఆప్షన్లు..!

శనివారం మంగళగిరిలోని పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయంలో జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ పార్టీ నేతలను ఉద్దేశించి మాట్లాడారు. తన ప్రసంగంలో, 2024 ఎన్నికల కోసం పార్టీకి ఒకే లక్ష్యం లేదా ఎజెండా ఉందని జనసేన అధినేత వారికి చెప్పారు. వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్‌ను ఓడించడమే ఎజెండా లేదా లక్ష్యం అన్నారు. లక్ష్యాన్ని చేరుకోవడానికి,ఎజెండాతో ముందుకు సాగేందుకు జన సైనికులకు మూడు ఆప్షన్లు ఉన్నాయని చెప్పారు.
బీజేపీతో పొత్తు కొనసాగించడం, వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్‌ను ఓడించి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయడం మొదటి ఆప్షన్. జన సైనికుల ముందున్న రెండో ఆప్షన్ బీజేపీ, టీడీపీని పొత్తు పెట్టుకుని మూడు పార్టీలు కలిసి వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్‌ను ఓడించి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయడం. మూడో ఆప్షన్ ఏంటంటే జనసేన ఒంటరిగా వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్‌ను ఓడించి రాష్ట్రంలో జనసేన ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయడం.
మరో అవకాశం లేదని, సమయం వచ్చినప్పుడు మూడు ఆప్షన్‌లలో దేనినైనా అంగీకరించేలా సిద్ధంగా ఉండాలన్నారు.“వన్ సైడ్ లవ్ లేదా టూ-వే లవ్ లేదు. మేం రాజకీయాల్లో ఉన్నాం’’ అని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. అతను బైబిల్ వచనాన్ని అనుసరిస్తున్నట్లు చెప్పాడు, అది “తనను తాను హెచ్చించుకొనే ప్రతి ఒక్కరూ తగ్గించబడతారు, తన్ను తాను తగ్గించుకునేవాడు హెచ్చించబడతాడు.”తాను బైబిల్‌లోని ఈ వచనాన్ని అనుసరిస్తున్నానని, క్రైస్తవుడైన జగన్ దానిని అనుసరిస్తాడా లేదా అని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు.

Previous articleMalavika Sateesan
Next articleవైఎస్సార్‌సీపీ ఇన్‌ఛార్జ్‌ పదవికి రాజీనామా చేసిన వాసుపల్లి!