బీజేపీ టి ఆవిర్భావ దినోత్సవానికి దూరంగా ఈటల!

తెలంగాణ ఆవిర్భావ దినోత్సవ వేడుకలకు గైర్హాజరైన వ్యక్తి మాజీ మంత్రి ఈటల రాజేందర్. ప్రత్యేక రాష్ట్ర ఏర్పాటు కోసం అలుపెరగని పోరాటం చేసి మూడుసార్లు రాజీనామాలు చేసి తెలంగాణ తొలి ప్రభుత్వంలో భాగమైన ఈటల గురువారం బీజేపీ నిర్వహించే ఏ కార్యక్రమానికి హాజరుకాకపోవడం చాలా ఆసక్తికరంగా మారింది.
హైదరాబాద్‌లోని పార్టీ ప్రధాన కార్యాలయంలో ఏర్పాటు చేసిన కార్యక్రమానికి ఆయన హాజరుకాలేదు. కేంద్రమంత్రి కిషన్‌రెడ్డి ఢిల్లీ సమావేశానికి ఆయన హాజరుకాలేదు. అటువంటి ముఖ్యమైన రోజున ఆయన లేకపోవడం గమనార్హం.
ఈటల రాజేందర్ తక్కువ ప్రొఫైల్‌తో ఉంటున్నాడు. రాష్ట్రంలోని పార్టీ వేదికల్లో ఆయన కనిపించడం లేదు.ఆయన నియోజకవర్గమైన హుజూరాబాద్‌ పరిధిలోని కార్యక్రమాలు మినహా హైదరాబాద్‌లో పెద్దగా కనిపించడం లేదు. తెలంగాణలో బీజేపీ పార్టీ నేతలు తనను పక్కనపెడుతున్న తీరుపై ఆయన తీవ్ర అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు సమాచారం. టి బిజెపి చీఫ్ బండి సంజయ్ తనను ఉద్దేశపూర్వకంగా విస్మరిస్తున్నారని ఆయన భావిస్తున్నారు.
బండి సంజయ్‌పై ఫిర్యాదులతో ఆయన ఇటీవల జాతీయ నాయకత్వాన్ని సంప్రదించినట్లు సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.తన సీనియారిటీని పరిగణనలోకి తీసుకుని కనీసం బీజేపీ శాసనసభా పక్ష నేతగానైనా చేయాలని పార్టీ జాతీయ నాయకత్వాన్ని అభ్యర్థించినట్లు సమాచారం. బీజేపీ నేతలు ఓపికగా విన్నవించినా ఎలాంటి హామీ ఇవ్వలేదు. ఆ తర్వాత ఆయన పార్టీలో చిన్నచూపు చూస్తున్నారు.
వెంటనే ఆయన బీజేపీని వీడలేరు. ఆయనకు టీఆర్‌ఎస్‌లో అంతగా ఆదరణ లేదు. కాంగ్రెస్ పార్టీలో కూడా తన కంటే జూనియర్ మాత్రమే కాకుండా విభజన వ్యతిరేకిగా పేరు తెచ్చుకున్న రేవంత్ రెడ్డి ఆధ్వర్యంలో పని చేయాల్సి ఉంది. కాబట్టి, ఈటలకు రాజకీయాల్లో ఇప్పట్లో పెద్దగా ఖాళీ లేదు. అందుకే, అతను తక్కువ ప్రొఫైల్‌తో ఉంటున్నాడు.

Previous articleతండ్రి ఒక పార్టీలో, కొడుకు మరో పార్టీలో!
Next articleరామ్ ‘ది వారియర్’లో రెండో పాట ‘దడ దడ’ విడుదల