ఏపీలో రాష్ట్ర వ్యాప్త యాత్ర చేయనున్న పవన్?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు దాదాపు రెండేళ్ల సమయం ఉన్నప్పటికీ, వివిధ రాజకీయ పార్టీల నాయకులు ప్రజలను చేరుకోవడానికి మరియు ఓట్ల కోసం వారిని ప్రలోభపెట్టడానికి ఇప్పటికే యాత్రలు ప్రారంభించారు. వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ మంత్రులు ఇటీవల శ్రీకాకుళం నుండి అనంతపురం వరకు సామాజిక న్యాయ భేరి బస్సు యాత్ర చేపట్టారు, వరుస బహిరంగ సభలలో ప్రసంగించారు ప్రభుత్వ సామాజిక న్యాయ ఎజెండాను వివరించారు.
అదే సమయంలో గడప గడపకూ ప్రభుత్వం (ప్రతి ఇంటింటికి ప్రభుత్వం) కార్యక్రమంలో వైఎస్‌ఆర్‌సి నాయకులు జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రభుత్వం చేపట్టిన సంక్షేమ పథకాలను ప్రజలకు వివరించారు.
గత వారం, ప్రతిపక్ష తెలుగుదేశం పార్టీ కూడా పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి, మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు తనయుడు నారా లోకేష్ కూడా అక్టోబర్ 2 నుండి రాష్ట్ర వ్యాప్త పాదయాత్రను ప్రారంభించే అవకాశం ఉంది. తన పాదయాత్ర పార్టీ క్యాడర్‌ను ఉత్తేజపరుస్తుందని, 2024 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పార్టీ అవకాశాలను తిప్పికొడుతుందని లోకేశ్ భావిస్తున్నారు. ఇప్పుడు, జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ కూడా వివిధ వర్గాల ప్రజలను చేరువ అవడానికి త్వరలో రాష్ట్రవ్యాప్త యాత్రను చేపట్టాలని యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఈ విషయాన్ని ఆయన సోదరుడు, జనసేన అధినేత కె.నాగబాబు ధృవీకరించారు.
పవన్ కళ్యాణ్ యాత్ర చేపట్టాలని ఆలోచిస్తున్నారు. అది పాదయాత్ర కావచ్చు లేదా ఆ పరిమాణంలోని మరేదైనా యాత్ర కావచ్చు. త్వరలోనే ఆయన నిర్ణయం తీసుకుంటారు అని నాగబాబు తెలిపారు. వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో పోటీ చేయనని, పార్టీ సమన్వయానికే పరిమితమవుతానని ప్రకటించారు. అయితే, పవన్ కళ్యాణ్ రాష్ట్రంలోని ఏ ప్రాంతం నుండి అయినా పోటీ చేస్తారు, అని ఆయన వివరించారు. ఎన్నికలు ఎప్పుడు ప్రకటించినా ఎదుర్కొనేందుకు పార్టీ సిద్ధంగా ఉందని ఆయన వివరించారు.

Previous articleహత్య కేసులో ఎమ్మెల్సీకి బెయిల్‌ వచ్చే అవకాశం ఉందా?
Next articleవైఎస్సార్‌సీపీకి రెబల్‌గా మారనున్న మరో ఎంపీ?