హత్య కేసులో ఎమ్మెల్సీకి బెయిల్‌ వచ్చే అవకాశం ఉందా?

మే 19న తన మాజీ డ్రైవర్ వీ సుబ్రహ్మణ్యాన్ని హత్య చేసిన కేసులో పోలీసులు అరెస్ట్ చేసిన ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్ర శాసన మండలి (ఎమ్మెల్సీ) వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ సభ్యుడు అనంత బాబుకు కోర్టు నుంచి బెయిల్ లభించే అవకాశం ఉంది. ఈ కేసులో ప్రాసిక్యూషన్‌ సాక్ష్యాధారాలు సమర్పించనందున బెయిల్‌కు అర్హుడని పేర్కొంటూ శుక్రవారం అనంతబాబు రాజమండ్రి మెట్రోపాలిటన్‌ మెజిస్ట్రేట్‌ కోర్టులో బెయిల్‌ పిటిషన్‌ దాఖలు చేశారు.
బెయిల్ పిటిషన్ జూన్ 7న విచారణకు వచ్చే అవకాశం ఉంది.10 రోజుల క్రితమే అనంతబాబును పోలీసులు అరెస్టు చేసినా ఇంతవరకు పోలీసులు విచారణ నిమిత్తం కస్టడీలోకి తీసుకోకపోవడం విశేషం. జూన్ 6లోగా పోలీసులు అతనిని కస్టడీలోకి తీసుకోలేకపోతే, అతని జ్యుడీషియల్ రిమాండ్ పూర్తవుతుందని మరియు అతను బెయిల్ పొందడానికి అర్హుడని వర్గాలు తెలిపాయి. కోర్టులో హాజరుపరిచేందుకు ఆధారాలు సేకరించడంలో పోలీసులు ఉద్దేశపూర్వకంగా జాప్యం చేస్తున్నారనే ఆరోపణలు ఉన్నాయి.
వైఎస్సార్‌సీపీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌రెడ్డిని పార్టీ నుంచి సస్పెండ్‌ చేసినా, ఎమ్మెల్సీపై చర్యలు తీసుకోవడంలో పోలీసులు ఉదాసీనంగా వ్యవహరిస్తున్నారు. అరెస్ట్ తర్వాత ప్రెస్ బ్రీఫింగ్ సమయంలో కూడా, శాసనసభ్యుడు సుబ్రహ్మణ్యంను నెట్టాడని ఒక వాదన, ఫలితంగా అతను పడిపోయి మరణించాడని పోలీసులు చెప్పారు.
రోడ్డు ప్రమాదంలో చనిపోయినట్లుగా చూపించేందుకు సుబ్రహ్మణ్యం మృతదేహంపై అనంతబాబు గాయాలు చేశారని వారు తెలిపారు. అయితే, డ్రైవర్ కుటుంబం అనంత బాబు మాటలు నమ్మడానికి నిరాకరించారు. వైద్యులు సమర్పించిన పోస్టుమార్టం నివేదికను పోలీసులు ఇంకా వెల్లడించలేదు. అంతర్గత గాయాలతో సుబ్రహ్మణ్యం మృతి చెందినట్లు తెలుస్తోంది.

Previous article‘అంటే సుందరానికీ’ అనే బ్లాక్ బస్టర్ తీశాం : ట్రైలర్ రిలీజ్ ఈవెంట్ లో హీరో నాని
Next articleఏపీలో రాష్ట్ర వ్యాప్త యాత్ర చేయనున్న పవన్?