తండ్రి ఒక పార్టీలో, కొడుకు మరో పార్టీలో!

తండ్రి ఒక పార్టీలో, కొడుకు మరో పార్టీలో తండ్రి ధర్మపురి శ్రీనివాస్ టీఆర్‌ఎస్‌లో, కొడుకు ధర్మపురి అరవింద్ బీజేపీలో ఉన్నారని అనుకుంటారు. కానీ, ఇక్కడ తెలంగాణాలో మరో తండ్రీ కొడుకులు వేర్వేరు పార్టీల్లో ఉన్నారు. ఒకే తేడా ఏమిటంటే, రోల్ రివర్సల్ ఉంది. తండ్రి బీజేపీలో, కొడుకు టీఆర్‌ఎస్‌లో ఉన్నారు.
సీనియర్ నేత, మాజీ ఎమ్మెల్యే కటకం మృత్యుంజయం అవిభక్త కరీంనగర్ జిల్లాకు చెందిన వ్యక్తి. కాంగ్రెస్‌ నేత అయిన ఆయన టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరి బీజేపీలో చేరారు. ఆయన బిజెపితో స్థిరంగా ఉన్నారు. బిజెపి వ్యక్తిగానే చనిపోతారని పదే పదే సూచిస్తూ వచ్చారు. అయితే మొన్నటి వరకు బీజేపీలో ఉన్న ఆయన కుమారుడు కటకం శ్రీధర్ రాజీనామా చేసి కేటీఆర్ సమక్షంలో టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు.
శ్రీధర్ కరీంనగర్ జిల్లా గంభీరావుపేట గ్రామ సర్పంచ్. గత కొంతకాలంగా ఆయన బీజేపీలో సమస్యలు ఎదుర్కొంటున్నారు. దీంతో తీవ్ర మనస్తాపానికి గురైన ఆయన ఉపశమనం కోసం టీఆర్‌ఎస్‌ను ఆశ్రయించారు. తనను కట్టడి చేసేందుకు చేస్తున్న ప్రయత్నాలతో విసిగిపోయిన ఆయన కేసీఆర్‌ను కలిశారని, పార్టీలో చేరాలనే కోరికను వ్యక్తం చేశారని సన్నిహితులు చెబుతున్నారు. గురువారం ఆయన తన మద్దతుదారులు టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు.
తండ్రి పార్టీలో ఉండడం, కొడుకు పార్టీని వీడి టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరడంతో ప్రస్తుతం బీజేపీ శ్రేణుల్లో అయోమయం నెలకొంది కటకం మృత్యుంజయం కూడా టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరడంపై అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నప్పటికీ, తాను మాత్రం బీజేపీతోనే కొనసాగుతానని మురుత్యుంజయం స్పష్టం చేశారు. మరి మృత్యుంజయం ఎత్తుగడలు ఎలా ఉంటాయో చూడాలి.

Previous articleవైజాగ్‌లో మరో గ్యాస్ లీకేజ్
Next articleబీజేపీ టి ఆవిర్భావ దినోత్సవానికి దూరంగా ఈటల!