వైఎస్సార్‌సీపీకి రెబల్‌గా మారనున్న మరో ఎంపీ?

గత రెండేళ్లుగా నరసాపురం రెబల్ పార్టీ ఎంపీ రఘురామకృష్ణంరాజు నుంచి తీవ్ర ఇబ్బందులకు గురవుతున్న ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీకి మరో లోక్‌సభ సభ్యుడి నుంచి సైలెంట్‌ తిరుగుబాటు తప్పలేదు. నరసరావుపేటకు చెందిన వైఎస్ఆర్సీ ఎంపీ లావు కృష్ణ దేవరాయలు పార్టీ కార్యక్రమాలకు దూరంగా ఉంటూ మౌనంగా ఉంటున్నారని ఓ వర్గం మీడియాలో కథనాలు వచ్చాయి. తన నియోజకవర్గంలో పార్టీ కార్యక్రమాలకు హాజరు కావడం లేదు.
ఇటీవల, రాష్ట్ర మంత్రుల సామాజిక న్యాయ భేరి బస్సు యాత్రకు కృష్ణ దేవరాయలు గైర్హాజరు కావడం. తన సొంత నియోజకవర్గం నర్సరావుపేటలో వారి బహిరంగ సభకు కూడా హాజరుకాకపోవడం విశేషం. పార్ల‌మెంటరీ నియోజ‌క‌వ‌ర్గం ప‌రిధికి వ‌చ్చే ఎమ్మెల్యేల‌ను ప‌ట్టించుకోక‌పోవ‌డంపై ఎంపీ పార్టీ హైకమాండ్‌పై విరుచుకుపడ్డార‌ని, వారు త‌న‌ను ప‌ట్టించుకుంటున్నార‌ని భావిస్తున్నార‌ని తెలుస్తోంది.
చిలకలూరిపేట నియోజకవర్గం నుంచి కొత్తగా చేరిన మంత్రి విడదల రజినీ, వినుకొండకు చెందిన బ్రహ్మనాయుడు ఎమ్మెల్యేల దూకుడు ప్రవర్తనపై ఆయన పలుమార్లు పార్టీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి దృష్టికి తీసుకెళ్లినట్లు ఆయన సన్నిహిత వర్గాలు తెలిపాయి అన్నారు.
చిలకలూరిపేటలో మర్రి రాజశేఖర్‌, వినుకొండకు చెందిన మక్కెన మల్లికార్జునరావు తమ తమ నియోజకవర్గంలో ప్రత్యర్థులకు సన్నిహితంగా ఉండడంతో ఇద్దరు నేతలు మంత్రి విడదల రజినీ, వినుకొండ ఎమ్మెల్యే బ్రహ్మనాయుడు ఆయనపై ఆగ్రహంగా ఉన్నట్లు సమాచారం. దీంతో ఎమ్మెల్యేలు,ఎంపీల మధ్య విభేదాలు ఏర్పడ్డాయి.
కృష్ణ దేవరాయలు వివాదరహిత స్వభావంతో మంచి పేరు తెచ్చుకున్నప్పటికీ స్థానిక నేతలతో విభేదాలు ఆయనను పార్టీకి దూరం చేశాయి. వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు ఎంపీ పార్టీ మారినా ఆశ్చర్యపోనక్కర్లేదు అంటున్నారు రాజకీయ విశ్లేషకులు.

Previous articleఏపీలో రాష్ట్ర వ్యాప్త యాత్ర చేయనున్న పవన్?
Next articleవైజాగ్‌లో మరో గ్యాస్ లీకేజ్