ఏపీలో బీజేపీ ప్రభుత్వం వస్తే ‘అమరావతి’పై తొలి సంతకం!

ఏపీ బీజేపీ చీఫ్ సోము వీర్రాజు రాజధాని అమరావతిపై ఒక ప్రకటన చేశారు. అధికార వికేంద్రీకరణ కోసం సీఎం వైఎస్ జగన్ ‘మూడు రాజధానులు’ ప్రతిపాదించినప్పటి నుండి రాష్ట్రాన్ని వెంటాడుతున్న రాజధాని వివాదంపై బీజేపీ పార్టీ స్టాండ్‌ను క్లియర్ చేశారు.
ఏపీలో తదుపరి ప్రభుత్వాన్ని బీజేపీ ఏర్పాటు చేస్తే, మొదటి సంతకం అమరావతి నిర్మాణంపై అని సోము వీర్రాజు అన్నారు మరియు బీజేపీ ప్రభుత్వం రాజధాని నగర నిర్మాణాన్ని కేవలం మూడేళ్లలో పూర్తి చేస్తుందని ఆయన అన్నారు.
అయితే, అమరావతి నిర్మాణ బాధ్యత బీజేపీ-జనసేన సంకీర్ణ ప్రభుత్వమా లేక బీజేపీ ప్రభుత్వమా అనే విషయాన్ని సోము ప్రస్తావించలేదు. అమరావతి నిర్మాణం బీజేపీతోనే సాధ్యమని ధీమాగా చెప్పారు. ‘ప్రత్యేక హోదా’, నెరవేర్చాల్సిన ఇతర హామీల విషయంలో ద్రోహం చేసి బీజేపీకి ఒక్క అసెంబ్లీ,పార్లమెంట్‌ సీటు కూడా దక్కదని ఆంధ్రాలోని ప్రతి ఒక్కరికీ తెలుసు. అయితే ఏపీలో తదుపరి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసే అవకాశాలు బీజేపీకే ఎక్కువగా ఉన్నాయని సోము వీర్రాజు భావిస్తున్నారు.
కేడర్‌ను నిర్మించుకోవడం నుంచి స్థానిక సంస్థల ఎన్నికల్లో గెలుపొందడం వరకు ఏపీలో బీజేపీ చాలా గ్రౌండ్ వర్క్ చేయాల్సి ఉంది. మొత్తం ఓట్ల శాతంలో ఒక శాతం కంటే తక్కువ ఉన్నందున, బిజెపి ప్రభుత్వాన్ని కైవసం చేసుకోవడానికి ఒక అద్భుతం అవసరం. సోము వీర్రాజు ప్రజలలో బీజేపీ పార్టీ ప్రభావం యొక్క వాస్తవికతను, వాస్తవాలను సరిగ్గా తెలుసుకోవాలి.

Previous articleదేశం ప్రమాదంలో పడింది: కేసీఆర్
Next articleనాని, వివేక్ ఆత్రేయ, మైత్రి మూవీ మేకర్స్ ‘అంటే సుందరానికీ’