చంద్రబాబు,పవన్ కళ్యాణ్ పొత్తులపై తొందర పడటం లేదా?

తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు, జనసేన పార్టీకి అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ తనపై కుట్ర పన్నుతున్నారని వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి బాహాటంగానే చెబుతున్నప్పటికీ, వారిద్దరూ పొత్తు పెట్టుకోవడంలో తొందరపడటం లేదంటున్నారు..
భారతీయ జనతా పార్టీ మనసు మార్చుకుని తమతో చేతులు కలిపి బలీయమైన కూటమిని ఏర్పాటు చేయాలని రెండు పార్టీలు భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. అందుకే పొత్తుపై బహిరంగంగా మాట్లాడేందుకు మరికొంత కాలం వేచి చూడాలన్నారు.
ఒక వార్తా వెబ్‌సైట్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, టీడీపీ చీఫ్ బీజేపీతో లేదా జనసేనతో ఎలాంటి పొత్తు పెట్టుకోవాలో ఎన్నికల సమయంలో నిర్ణయిస్తానని చెప్పారు. టీడీపీ “విశ్వసనీయమైన బ్రాండ్” అని పేర్కొన్న చంద్రబాబు నాయుడు పొత్తుల కోసం తొందరపడాల్సిన అవసరం లేదని అన్నారు.
పొత్తు అంటే రెండు పార్టీలు కలిసి పనిచేయడానికి సిద్ధంగా ఉండాలి. గతంలో మనకు చాలా పొత్తులు ఉన్నాయి కాంగ్రెస్ వంటి అన్ని ఇతర పార్టీలు కూడా పొత్తులు పెట్టుకున్నాయి. ఎన్నికల సమయంలో నిర్ణయం తీసుకుంటాం.ప్రజలు మీ వెంట ఉంటే అందరూ మీతో కలిసి పని చేస్తారు అని అన్నారు.
జాతీయ రాజకీయాలపై మళ్లీ వేళ్లు కాల్చడానికి కూడా నాయుడు నిరాకరించారు. తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు నేతృత్వంలోని కాంగ్రెస్‌ను కలుపుకోని “బిజెపి వ్యతిరేక ఫ్రంట్” సృష్టించే ప్రయత్నాలలో భాగం కావడానికి మీరు అంగీకరిస్తారా అని అడిగిన ప్రశ్నకు టిడిపి అధినేత ఆసక్తి చూపలేదు.
నా దృష్టి ఇప్పుడు ఆంధ్రప్రదేశ్ పునర్ నిర్మాణంపై ఉంది, నాకు నా స్వంత ఎజెండా ఉంది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌ని పునర్ నిర్మించే బాధ్యత నాపై ఉంది, కొన్నిహెచ్చు తగ్గులు ఉన్నాయి. మీకు విశ్వసనీయత ఉంటే ప్రజలు మీ మాట వింటారు. మాకు చరిత్ర ఉంది,మేము చాలా బాగా చేసాము, ప్రజలు దాని నుండి ప్రయోజనం పొందారు అన్నారాయన.
కాగా, పొత్తుల విషయంలో తొందరపడాల్సిన అవసరం లేదని పవన్ కళ్యాణ్ సోదరుడు, జనసేన నేత నాగబాబు కూడా అన్నారు. పార్టీ అధ్యక్షుడు తగిన సమయంలో పొత్తులపై పిలుపునిస్తారు. మేము ఇప్పుడు అన్ని స్థాయిలలో పార్టీ సంస్థను నిర్మించడంపై దృష్టి పెడుతున్నాము, అన్నారాయన.

Previous articleవైసిపి మళ్లీ అధికారంలోకి తీసుకురావడానికి రోడ్‌మ్యాప్‌ను సిద్ధం?
Next articleవైఎస్సార్సీపీకి మరో రఘురాముడు సుబ్బరాయుడు కానున్నారా?