2024లో పవన్ కళ్యాణ్ తిరుపతి నుంచి పోటీ?

2019 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో విశాఖపట్నంలోని గాజువాక, పశ్చిమ గోదావరిలోని భీమవరం నుండి తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకున్న పవర్ స్టార్ మరియు జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ ఇప్పుడు తిరుపతి అసెంబ్లీ స్థానంపై కన్నేశాడు. ఆయన పశ్చిమగోదావరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో ఏదో ఒక స్థానానికి పోటీ చేయనుండగా, రాయలసీమ నుంచి కూడా పోటీ చేయాలనే ఆలోచనలో ఉన్నారని, తిరుపతి కంటే మెరుగైన సీటు లేదని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.
పవన్‌కి తిరుపతిలో భారీ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఉందని విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం. అంతేకాదు తిరుపతి అసెంబ్లీ స్థానానికి గతంలో ఆయన మెగా బ్రదర్ చిరంజీవి ప్రాతినిధ్యం వహించారు కాబట్టి అక్కడ పవన్ కళ్యాణ్ పోటీ చేస్తే అదృష్టం ఆయనకు కలిసొచ్చే అవకాశాలు ఉన్నాయి. వచ్చే ఎన్నికల్లో జనసేన తరపున ప్రచారం చేయాలని మెగా ఫ్యామిలీ అభిమానులు ఇప్పటికే నిర్ణయించుకున్నారు, అది తిరుపతిలో ఆయనకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. అయితే టీడీపీ, జనసేన మధ్య పొత్తు కుదిరితే తిరుపతి సీటును పవన్ కల్యాణ్‌కు టీడీపీ కేటాయిస్తుందా లేదా అన్నదే ప్రశ్న.
పొత్తు కుదరక పోయినా, పవన్ బిజెపితో పొత్తు కొనసాగించినా, హిందువుల సెంటిమెంట్‌ను క్యాష్ చేసుకోవడానికి తిరుపతి నుంచి ఎన్నికల్లో పోటీ చేయాలని పవన్ పట్టుబట్టవచ్చు. తిరుపతి పార్లమెంట్‌ ఉప ఎన్నికల్లోనూ బీజేపీ గట్టిపోటీనిచ్చింది.గత అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో, సీట్ల షేరింగ్ ఒప్పందంలో భాగంగా, జనసేన తిరుపతి స్థానాన్ని బహుజన సమాజ్ పార్టీ అభ్యర్థికి కేటాయించింది, అయితే అతను వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీకి చెందిన భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి చేతిలో ఓడిపోయాడు. పవన్ కళ్యాణ్ తిరుపతి నుంచి పోటీ చేయాలని ఎంచుకుంటే, ముందుగా టీడీపీ, బీజేపీ రెండింటినీ ఒప్పించాల్సి ఉంటుందని విశ్వసనీయ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleల్యాండ్ పూలింగ్ పై వెనక్కి తగ్గిన తెలంగాణ ప్రభుత్వం!
Next articleలక్ష్మణ్‌ను రాజ్యసభకు ఎంపిక చేయడం వెనుక బీజేపీ మాస్టర్ ప్లాన్?