2023 ఎన్నికల్లో యాభై శాతం కొత్త ముఖాలు సీట్లు?

తెలంగాణలో వచ్చే ఎన్నికల్లో యాభై శాతం పాత, యాభై శాతం కొత్త ముఖాలు ఎన్నికల్లో పోటీకి దిగుతాయనే టాక్ వినిపిస్తోంది. వారి పనితీరును బేరీజు వేసుకుంటున్నట్లు, విషయాలను తేలికగా తీసుకోవద్దని పార్టీ ఎమ్మెల్యేల సమావేశంలో కేసీఆర్ వారికి చెప్పారు. ఎమ్మెల్యేలు ఒక్కరే నియోజకవర్గానికి చెందిన నాయకులు కాదని, పార్టీ కార్యకర్తల అభిప్రాయాలను కూడా తీసుకుని టిక్కెట్లు ఖరారు చేస్తామని సీఎం చెప్పారు. ఎమ్మెల్యేలు ఇప్పుడు పార్టీ కార్యకర్తలను ప్రసన్నం చేసుకునేందుకు ఓవర్ టైం పని చేస్తున్నారన్నారు.
ఇప్పటికే ప్రశాంత్ కిషోర్ కు సర్వేలు చేసే బాధ్యతను ఆయన అప్పగించారు. ఇప్పటికే 30 నియోజకవర్గాల్లో సర్వే పూర్తి చేసిన ఆయన మరో 40 నియోజకవర్గాల్లో సర్వే చేయనున్నారు. మూడో దశలో మిగిలిన సీట్లపై కూడా సర్వే జరగనుంది.
సర్వేలతో పాటు, ఎమ్మెల్యే ప్రజలకు,పార్టీ క్యాడర్‌కు చేరువ కావడం, పార్టీ పట్ల, ప్రజల పట్ల ఆయనకున్న నిబద్ధత, ప్రతిస్పందన వంటి అంశాలకు సంబంధించిన నివేదికలను పార్టీ సంస్థాగత నెట్‌వర్క్ నుండి కేసీఆర్ రాబడుతున్నట్లు సమాచారం. ఇలా తొలిసారిగా సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేపై పార్టీ కార్యకర్తలు అభిప్రాయ పడుతున్నారు కేసీఆర్. గత ఎన్నికల్లో లాగా సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలందరికీ సీట్లు ఇచ్చే అవకాశం ఉందా లేక 50శాతం కొత్త ముఖాలకు సీట్లు ఇస్తారా అనేది చూడాలి.

Previous articleరుషికొండ నిర్మాణం పై ప్రభుత్వానికి,ఆర్ ఆర్ ఆర్ లభించని ఉపశమనం!
Next articlePooja Hegde Ltest HD Stills