రేవంత్ రెడ్డి కుల రాజకీయాలపై ఎన్నారై వెలమల స్పందన!

తెలంగాణ రాష్ట్ర కాంగ్రెస్ అధ్య‌క్షుడు రేవంత్ రెడ్డి అధికార టీఆర్ఎస్ ప్ర‌భుత్వానికి వ్య‌తిరేకంగా విమ‌ర్శ‌లు చేస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. అయితే ఆయన చేసిన కొన్ని ప్రసంగాలు ఎన్నారై వెలమలను కలవరపెట్టడంతో వారు తమదైన శైలిలో స్పందించారు. ఎన్‌ఆర్‌ఐ వెలమలు రేవంత్‌రెడ్డికి సందేశం ఇస్తూ రాష్ట్ర యూనిట్ అధ్యక్షుడిగా మీరు కొంచెం బాధ్యతగా ప్రవర్తిస్తారని మేము ఆశించాము. చౌకగా విభజించే కుల రాజకీయాలను ఆశ్రయించే బదులు అందరినీ వెంట తీసుకెళ్లడం ద్వారా మీరు హర్షాతిరేకాలు, ఆదరణలు మరియు చప్పట్లు పొందడంలో సహాయపడవచ్చు.
కొన్ని వర్గాల నుండి కానీ అటువంటి బాధ్యతాయుతమైన పదవిని,విశ్వసనీయతను కలిగి ఉన్న నాయకుడికి మరింత అవసరమైన వాటిని తీసివేయండి
ఎన్‌ఆర్‌ఐ వెలమలు అన్నారు. మీ రాజకీయ ప్రత్యర్థి ఆ కులానికి చెందినవాడు అనే కారణంతో ఒక నిర్దిష్ట కులాన్ని లక్ష్యంగా చేసుకోవడం మరియు ఓటర్లను వర్ణించడంపై దృష్టి పెట్టడం కంటే అధికారం కోసం కుల, మతాల ప్రాతిపదికన సమాజాన్ని విభజించే పని చేయడం. పేదరికం, అవినీతి మరియు అభివృద్ధి వంటి ముఖ్యమైన సమస్యలతో మీ పార్టీ ఎంత భిన్నంగా వ్యవహరిస్తుందో, అవకాశం ఇస్తే, అది మీకు, మీ పార్టీకి మాత్రమే బూమరాంగ్ అవుతుంది అన్నారు.చివరికి,వారిని తిరిగి గెలవడానికి నిజాయితీగా, నిర్మాణాత్మక ప్రయత్నాల నుండి స్వచ్ఛమైన ఎన్నికల స్టంట్‌లను గ్రహించలేని ప్రజలు మూర్ఖులు కాదు. మరి దీనిపై రేవంత్ రెడ్డి ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకుంటారో చూడాలి.

Previous articleబీజేపీ మిషన్ సౌత్ ఇండియాకు నాయకత్వం వహించనున్నమోదీ, షా, నడ్డా!
Next articleతెలంగాణలో కాంగ్రెస్‌కు పెరుగుతున్న ఆదరణపై బీజేపీ ఆందోళన చెందుతోందా?