తెలంగాణలో కాంగ్రెస్‌కు పెరుగుతున్న ఆదరణపై బీజేపీ ఆందోళన చెందుతోందా?

తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ పార్టీ ఎదుగుదల గురించి తెలంగాణ గవర్నర్ రహస్య నివేదిక పంపారా? తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ పార్టీ భవితవ్యానికి భిన్నంగా దూసుకుపోతోందని గవర్నర్ జాతీయ నాయకత్వాన్ని హెచ్చరించినట్లు సోషల్ మీడియాలో సందడి నెలకొంది.అటువంటి నివేదిక నిజంగా పంపబడిందా ? లేదా ?ఎవరూ ధృవీకరించలేదు .
అయితే తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ పార్టీకి పెరుగుతున్న ప్రజాదరణపై హోం మంత్రిత్వ శాఖకు నివేదిక పంపినట్లు నివేదిక పేర్కొంది.వరంగల్ డిక్లరేషన్ తర్వాత తెలంగాణలో పరిస్థితి ఒక్కసారిగా మారిపోయిందని నివేదిక పేర్కొంది. రాజకీయ పరిశీలకులు,విశ్లేషకులు కూడా ఇదే అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రాహుల్ గాంధీ వరంగల్ పర్యటనతో తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ పుంజుకుందని వారు భావిస్తున్నారు. రేవంత్ రెడ్డి తెలంగాణ పిసిసి అధ్యక్షుడు అయిన తర్వాత కాంగ్రెస్ పార్టీ పుంజుకుందని నివేదిక పేర్కొంది. హుజూరాబాద్‌ ఎన్నికల తర్వాత టీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీ కోల్పోయిన స్థానాలను తిరిగి పొందడంపైనే దృష్టి సారించిందని నివేదిక పేర్కొంది.
అయితే గవర్నర్ రాజకీయ నివేదికలు పంపరని తెలిసిన వారు చెబుతున్నారు. అసెంబ్లీలో శాంతిభద్రతలు, శాసనసభ పరిస్థితులకు సంబంధించిన నివేదికలను మాత్రమే గవర్నర్ పంపుతారు. కానీ, రాష్ట్ర చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి ఆధ్వర్యంలో కాంగ్రెస్ పార్టీకి ఆదరణ పెరుగుతుండడంపై బీజేపీ ఆందోళన చెందుతోందని మరికొందరు అంటున్నారు.

Previous articleరేవంత్ రెడ్డి కుల రాజకీయాలపై ఎన్నారై వెలమల స్పందన!
Next articleనాని, వివేక్ ఆత్రేయ, మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ‘అంటే.. సుందరానికీ’