అమరావతి సమస్యతో ఇబ్బంది పడుతున్న వైసిపి?

గత ప్రభుత్వంలో మంత్రిగా పనిచేసిన తెలుగుదేశం పార్టీ సీనియర్ నేత నారాయణకు పేపర్ లీకేజీ, అమరావతి భూ వివాదంతో వరుసగా రెండు షాక్‌లు తగిలాయి. అమరావతి భూ ప్రక్రియలో కొన్ని అవకతవకలు జరిగాయని నిరూపించేందుకు వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తుండగా.. వైఎస్సార్‌సీపీ ఏమాత్రం వెనక్కి తగ్గడం లేదు.
అమరావతి వివాదంపై మళ్లీ దృష్టి సారిస్తూ వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యే ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి ఏపీ సీఐడీకి ఫిర్యాదు చేయడంతో తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత నారా చంద్రబాబు నాయుడు, మాజీ మంత్రి నారాయణతో పాటు మరికొందరిపై కేసు నమోదైంది.
నారాయణకు పెద్ద రిలీఫ్‌గా, తదుపరి నోటీసు వచ్చేవరకు ఆరోపించిన అమరావతి భూకబ్జా కేసులో ఆయనపై ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోవద్దని ఆంధ్రప్రదేశ్ హైకోర్టు ప్రభుత్వాన్ని ఆదేశించింది.
దీంతో హైకోర్టు తదుపరి విచారణను జూన్‌ 9కి వాయిదా వేసింది.అమరావతి విషయంలో ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ఎందుకు ఇబ్బంది పడుతుందో ఆశ్చర్యంగా ఉంది. అంతకుముందు, ఆంధ్రప్రదేశ్ హైకోర్టు ఇన్‌సైడర్ ట్రేడింగ్ లేదని, రాజధాని సమస్యను పరిష్కరించడానికి ఈ పదాన్ని ఉపయోగించలేమని పేర్కొంటూ కేసును కొట్టివేసింది.
పైగా, అమరావతి ప్రాంతాన్ని రాజధానిగా అభివృద్ధి చేయాలని హైకోర్టు ఆదేశించినా ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం మాత్రం అభివృద్ధి చేయడం లేదు. ఇది చాలదన్నట్లు ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి ఈ విషయంలో కేసులు పెడుతున్నారు. ఆశ్చర్యకరంగా ఇలాంటి కేసులు పెట్టినప్పుడే ఎమ్మెల్యే వార్తల్లో నిలుస్తున్నారు.

Previous articleరుషికొండ బీచ్ రిసార్ట్ ప్రాజెక్టు నిర్మాణాలపై సుప్రీంకోర్టు కు వైఎస్‌ జగన్‌ ప్రభుత్వం!
Next articleబాలినేని తీరుపై ఉలిక్కిపడ్డ వైసీపీ నేతలు!